Haɗawa tare da mu

Labarai

Sake Maimaita Sau Biyu: Poltergeist 1982 vs 2015

Published

on

Poltergeist

Da alama dai duk lokacin da muka juya, ana sake yin fim ɗin ban tsoro saboda kowane irin dalili. Amma abubuwan sakewa suna da kyau? Na yanke shawarar fara Remake Double Take, jerin da ramuka suka gwada da kuma ingantattun litattafai akan abubuwan da aka sake. Don bugu na farko, nayi tsammanin zanyi bita kan cikakken misali na yadda sake gyara zamani zai iya samun mummunan kuskure. Kuna iya jin daban game da sake yin 2015, amma da kaina ina tsammanin ba ta riƙe kyandir ga 1982 ba Poltergeist.

Poltergeist yana ɗaya daga cikin finafinan da na fi so. Zan kawai sanya wannan a can. Don haka tare da ɗan kwanan nan da bala'in wucewar darekta Tobe Hooper, yanzu ya zama kamar cikakken lokaci ne don sake duba ɗayan tsofaffin karatunsa. Kuma cikakken bayyanawa, Na tsani sakewa. Ina tsammanin yana da mara kyau, wauta ne, kuma a fili yana ƙoƙari sosai. Yanzu, kuma, wannan duk ra'ayina ne, don haka ku haƙura da ni a nan yayin da nake bayanin hujjata.

ta hanyar Disqus

1982 ta Poltergeist yana buɗewa tare da kusa da TV ɗin da ke kunna Tauraron Banza na Star Star kafin yankan zuwa tsayayyen tsayayye. Kyamarar tana bin karen dangin ne don ɗauke mu ta cikin gidan shiru, yana wucewa ta cikin ɗakuna inda kowa ke cikin kwanciyar hankali. Yana kafa kusanci da masu sauraro; muna jin kamar muna mai lura a cikin rayuwar dangi akan allo.

Matashiya Carol Anne ta tashi daga kan gado ta na hawa ƙasa. An jawo ta zuwa TV, suna tattaunawa da babbar murya tare da wani abin da ba a sani ba, wanda ke tayar da dangi ga kowa ya zo ya lura da wannan mummunan halin. Wannan yana da kyau saboda dalilai biyu. Yana nuna dangi a matsayin naúrar, gabatar da haɗin kai, kuma yana bawa dukkan haruffa damar ganin wannan hulɗar ta farko don kowa ya zama masaniyar sanarwa cikin abubuwan ban mamaki da zasu biyo baya.

ta hanyar Binciken Haske mai zurfi

Yanzu, bari mu gwada tare da sake yin 2015. Muna buɗewa kusa da wani wasan bidiyo na tashin hankali mai firgici, sa'annan mu firgita don ganin ɗa ke kunna shi yayin cikin mota tare da iyalinsa. Akwai wasu banter da ake nufi don sadarwa cewa sun kasance dangi, dangi na yau da kullun, amma kawai rashin kyau ne. Sun isa sabon gidan da yara suka gudu zuwa - Ban sani ba, yara ne ina tsammani - yayin da iyayen suka haɗu da wakilin dillalai.

Wakilin ya tambayi mahaifin, Eric (Sam Rockwell, wanda zai iya yin mafi kyau fiye da wannan), abin da yake yi don rayuwa, ya ce yana aiki a (sanya kayan samfur mara kunya ga) John Deere. Wakilin ya yaba wa taraktocinsu (kuma hakan mawuyaci ne) kuma Eric ya amsa cewa "zai yi kyau sosai yanzu da ba a sallama shi ba".

via Juya Hannun Dama

Yi haƙuri, amma menene? Ba haka tattaunawar take aiki ba. Ba za ku iya cewa “Ina soyayya da John ba, amma ya jefar da ni”. Duba yadda bebe ke sauti? Wannan marubucin ba zai iya tattaunawa ba. An tsara yanayin don samar da bayanan cewa wannan ƙaura ce daga larura saboda matsayin tattalin arzikin su, amma akwai hanya mafi kyau da za a rubuta hakan.

Koyaya, ɗa, Griffin, yawo cikin gida sai ya sami ƙaramar ɗiyar, Madison, tana magana da ƙofar ɗakinta a rufe. Kuma a cikin mintuna 6 da sakan 28 a ciki, muna da farkon yunƙurin tsalle mu. Saboda babu abin da ya sanya fim mai ban tsoro kamar tsoro da wuri. Tabbas, Griffin shine kawai wanda ke lura da wannan musayar baƙon, kuma ana iya danganta shi ga yara kawai baƙon abu.

ta hanyar Minnesota da aka Haɗa

Wanne yayi fim din babbar illa ce. Na fahimci cewa a hankali suna kokarin nitsewa cikin ruwan "firgici" anan, amma ta bata lokaci da yawa tare da bayyanawa mara amfani da kuma yanayi mara kyau, kwata-kwata ya rasa damar gina yanayi. Wannan kawai irin abubuwan da ake gani ne a cikin wannan yanayin "mai banƙyama", to ba komai tare da shi har sai yanayin ya cika kan abubuwan da ke faruwa a gaba.

Ofayan mafi girman abubuwa game da fim ɗin 1982 shine bayyana iyali. Iyaye suna da ilmin sunadarai mai ban sha'awa tsakanin su da yaran su. Steve (Craig T Nelson) da Dianne (JoBeth Williams) sun ƙare ranar da za su yi ritaya zuwa ɗakin kwanan su don kwance a matsayin ƙungiya, kuma lokacin da shit ya sami fan ɗin sai su goyi bayan junan su gaba ɗaya. Jimlar burin dangantaka.

ta hanyar LightsCameraVegan

Ya bambanta, na 2015 Poltergeist yana nuna zurfin haɗi tsakanin Eric da Amy (Rosemarie DeWitt), kuma a zahiri basu da ƙawancen ƙarfi da 'ya'yansu. Eric yayi ƙoƙari ya sayi ƙaunataccensu tare da kyawawan kyaututtuka - ta amfani da kuɗin da basu da shi - kuma yana taka rawar gani a cikin ainihin iyayen. Lokacin da ƙungiyoyi suka ɗauki matashi Madison, dangin zasu taru kuma suna ƙoƙari su tuntuɓe ta tare da taimako daga Dr. Powell (Jane Adams). Da zarar sun ji muryarta daga ƙarshe, abin da suke yi… ba mai gamsarwa bane. Ina nufin, gabaɗaya wasan kwaikwayon a sake fasalin yana da gaske, mai rauni sosai, don haka yana da matukar wahala a ba da gaskiya game da kowane irin mummunan halayen.

Irin wannan yanayin daga asali yana nuna ƙwarewar gaske daga JoBeth Williams. Za ka iya ji saukinta, gauraye da mummunan tsoro. Yana da kyau.

Idan lokaci ya yi da za a 'yantar da' yar su daga wancan gefen, 1982's Poltergeist ya aika Dianne ta tsallaka ya cece ta. Jawabi ne mai sanyaya zuciya kan karfin soyayyar uwa; Dianne mai ƙarfi ce, halayya ce da za ta iya yi wa 'ya'yanta komai. Duk teamungiyar ta haɗu tare don riƙe igiyar da ta haɗa Dianne da amincin gida.

ta hanyar WordPress

A cikin maimaitawa, ɗa ne ya yi ceton - Griffin - wanda… wawa ne. Yanzu, akwai cikakken labari game da yadda Griffin ke tsoron duhu kuma ya damu da rayuwa gaba ɗaya, don haka, tabbas, bari mu ƙarfafa yaro. Amma magana ta gaskiya, duk wannan ba shi da mahimmanci, kuma yana lalata rawar iyaye a babba. Hakanan, sun aminta da anga bango tare da amincin yayansu, don haka…

Da yake magana game da yara (ba wani zai yi tunanin yara ba), akwai 'yar tsana. 'Yar tsana a cikin asali Poltergeist yawanci al'ada ce, don haka idan ya canza, yana da ban tsoro. Sake maimaitawa yayi ƙoƙari sosai kuma allah yasa ya firgita.

A kan wannan bayanin, kowa ya san cewa clowns na iya zama kyakkyawa mai laushi, don haka lokacin da yaron da ya riga ya kware ya sami akwatin cike da doll dolls a cikin rarrafe a cikin ɗakin su / ɗakin kwanciya, watakila - kuma wannan tunani ne kawai - rabu da su?

ta Forcesarfin Geek

Hakanan, don lura da wannan, lokacin da itacen da yake da shi ya ɓalle ta taga ta cikin Poltergeist, yana da matukar ban tsoro. A cikin sake sakewa, itacen da ba zai yiwu ba macizai ta cikin gidan - ta cikin ɗaki da ƙasa zauren - don ɗaukar saurayin Griffin su ja shi ta taga. Wauta ce kuma kawai wawanci ne.

Da zarar dangi sun tsere, asali Poltergeist ƙare da wurin hutawa implosion na gidan. Yayi kyau, yayi karshe, kuma ya nuna cewa sun dan kauce ma irin wannan matsalar. A sake maimaitawa, kamar yadda dangin suka loda cikin motar, suna da yakinin cewa mafarkinsu na dare ya wuce, gidan yana jan motar ta cikin bangon gidan kamar mutumin Kool-Aid mai aikin injiniya.

ta hanyar Giphy

Babban bayanin ya nuna cewa “sun bar gawarwakin amma kawai sun koma kan dutsen” an watsar da shi ba tare da wata matsala ba a tsakiyar sake tattaunawa. Dukan ƙarfin wannan yanayin ba ma a kan radar ba ne. Kuma akwai kwarangwal CGI. Ubangiji ka taimake ni.

Aƙarshe, Zelda fucking Rubinstein shine hanya mafi kyau fiye da ɗan ƙaramin ƙazamar ƙaunataccen soyayya. Kuma wannan wawan #thishouseisclean gaskiya ya nuna. Ugh.

ta hanyar Giphy

Ainihi, Ina jin kamar marubuci da darektan maimaitawa bai san komai game da asali ba Poltergeist. Na tabbata da sun ga wasu hotunan kariyar kwamfuta kawai kuma sun karanta bayanin makircin. Yana iya samun kwarangwal na fim na asali, amma ba shi da zuciya.

Duk da yake asalin yana da jigogi game da iyali da kuma rashin ɗabi'a daga masu haɓaka gidaje, maimaita maƙarƙashiya a cikin tarin tsada mai tsada da fasahar da aka sabunta (drones suna da kyau haka, ku mutane).

A ƙarshe, na ƙi shi, kuma asalin ba shi da tabbas a cikin littattafai na. Yanzu, Ina bukatan abin sha

Kasance tare da mu don ƙarin ramblings game da fina-finan da suka cancanci mafi kyau, a nan akan Remake Double Take.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Movies

Fim ɗin 'Mummunan Matattu' Franchise Samun Sabbin Kayayyaki Biyu

Published

on

Haɗari ne ga Fede Alvarez don sake yin abin ban tsoro na Sam Raimi The Tir Matattu a cikin 2013, amma wannan haɗarin ya biya kuma haka ma abin da ya biyo baya na ruhaniya Muguwar Matattu Tashi a cikin 2023. Yanzu Deadline yana ba da rahoton cewa jerin suna samun, ba ɗaya ba, amma biyu sabobin shiga.

Mun riga mun san game da Sebastien Vaniček Fim mai zuwa wanda ya shiga cikin duniyar Matattu kuma yakamata ya zama mabiyi mai kyau ga sabon fim ɗin, amma muna faɗaɗa hakan. Francis Galluppi da kuma Hotunan Gidan Fatalwa suna yin aikin kashe-kashe da aka saita a sararin samaniyar Raimi bisa tushen wani sunan Galluppi yafada ma Raimi da kansa. Wannan ra'ayi ana kiyaye shi a ɓoye.

Muguwar Matattu Tashi

"Francis Galluppi mai ba da labari ne wanda ya san lokacin da zai sa mu jira cikin tashin hankali da kuma lokacin da zai same mu da tashin hankali," Raimi ya gaya wa Deadline. "Shi darakta ne wanda ke nuna iko da ba a saba gani ba a farkon fasalinsa."

Wannan fasalin yana da take Tasha Karshe A gundumar Yuma wanda zai saki wasan kwaikwayo a Amurka a ranar 4 ga Mayu. Ya biyo bayan wani ɗan kasuwa mai balaguro, "wanda aka makale a wurin hutawar Arizona na karkara," kuma "an jefa shi cikin mummunan yanayin garkuwa da zuwan 'yan fashin banki biyu ba tare da damuwa game da yin amfani da zalunci ba. -ko sanyi, karfe mai kauri-domin kare dukiyarsu da ta zubar da jini.”

Galluppi daraktan gajeren wando sci-fi/horror shorts ne wanda ya lashe lambar yabo wanda ayyukan yabo sun hada da. Babban Hamada Jahannama da kuma Aikin Gemini. Kuna iya duba cikakken gyaran Babban Hamada Jahannama da teaser don Gemini A kasa:

Babban Hamada Jahannama
Aikin Gemini

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Movies

'Mutumin da Ba a Ganuwa 2' Yana "Kusa da Abin da Ya Kasance" Ya Faru

Published

on

Elisabeth Moss a cikin wata magana mai kyau da tunani ya ce a cikin wata hira domin Murnar Bakin Ciki Cikin Rudani cewa ko da yake an sami wasu batutuwan kayan aiki don yin Mutumin da ba a iya gani 2 akwai bege a sararin sama.

Podcast mai masaukin baki Josh Horowitz ne adam wata tambaya game da bin da kuma idan Moss da darakta Leigh Whannell ne adam wata sun kasance kusa da tsaga mafita don yin shi. Moss ya yi murmushi ya ce "Mun fi kusa da mu fiye da yadda muka taba samun murkushe shi." Kuna iya ganin martanin ta a wurin 35:52 yi alama a cikin bidiyon da ke ƙasa.

Murnar Bakin Ciki Cikin Rudani

Whannell a halin yanzu yana New Zealand yana yin wani fim ɗin dodo don Universal, Wolf Man, wanda zai iya zama tartsatsin da ke kunna ra'ayi na duniya mai cike da damuwa wanda bai sami wani tasiri ba tun lokacin da Tom Cruise ya gaza yin ƙoƙari na tadawa. A mummy.

Hakanan, a cikin bidiyon podcast, Moss ta ce ita ce ba a cikin Wolf Man fim don haka duk wani hasashe cewa aikin giciye ne ya bar shi a iska.

A halin yanzu, Universal Studios yana tsakiyar gina gidan hants na shekara-shekara a ciki Las Vegas wanda zai baje kolin wasu dodanni na cinematic na gargajiya. Dangane da halarta, wannan na iya zama haɓakar ɗakin studio don samun masu sauraro da ke sha'awar halittarsu ta IP sau ɗaya kuma don samun ƙarin fina-finai da aka yi akan su.

Ana shirin buɗe aikin Las Vegas a cikin 2025, wanda ya zo daidai da sabon wurin shakatawar da suka dace a Orlando da ake kira duniya almara.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Labarai

Jake Gyllenhaal's Thriller's Presumed Innocent' ya Samu Ranar Sakin Farko

Published

on

Jake gyllenhaal ya ɗauka ba shi da laifi

Jake Gyllenhaal's Limited jerin Zaton mara laifi yana faduwa akan AppleTV+ a ranar 12 ga Yuni maimakon 14 ga Yuni kamar yadda aka tsara tun farko. Tauraron, wanda Road Road sake yi yana da ya kawo sake dubawa masu gauraya akan Amazon Prime, yana rungumar ƙaramin allo a karon farko tun bayan bayyanarsa Kisa: Rayuwa akan Titin a 1994.

Jake Gyllenhaal a cikin 'Presumed Innocent'

Zaton mara laifi ake samar da shi David E. Kelly, JJ Abrams' Bad Robot, Da kuma Warner Bros. Yana da karbuwa na fim ɗin Scott Turow na 1990 wanda Harrison Ford ya taka lauya yana aiki sau biyu a matsayin mai bincike da ke neman wanda ya kashe abokin aikinsa.

Waɗannan nau'ikan abubuwan ban sha'awa masu ban sha'awa sun shahara a cikin 90s kuma galibi suna ɗauke da ƙarshen karkacewa. Ga trailer na asali:

Bisa lafazin akan ranar ƙarshe, Zaton mara laifi baya nisa daga tushen kayan: “…da Zaton mara laifi jerin za su binciko sha'awa, jima'i, siyasa da iko da iyakoki na soyayya yayin da wanda ake tuhuma ke yaƙi don haɗa danginsa da aure tare."

Na gaba ga Gyllenhaal shine Guy Ritchie aikin fim mai taken A cikin Grey wanda aka shirya za a sake shi a watan Janairun 2025.

Zaton mara laifi Silsilar iyaka ce ta kashi takwas da aka saita don yawo akan AppleTV+ daga Yuni 12.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun