Haɗawa tare da mu

takardar kebantawa

Amfani har zuwa Agusta 1, 2022

A matsayinka na mai wannan gidan yanar gizon (iHorror.com), mun fahimci cewa sirrinka yana da mahimmanci. Wannan Dokar Sirri tana bayyana irin bayanan da muke tattarawa daga gare ku ta hanyar rukunin yanar gizon da yadda muke amfani da bayyana irin waɗannan bayanan.

Amfanin Kukis ɗinmu

Kuki fayil ne mai ɗauke da mai ganowa (jeren haruffa da lambobi) wanda uwar garken gidan yanar gizo ke aika zuwa mazuruftan gidan yanar gizo kuma mai lilo ya adana shi. Sannan ana mayar da mai ganowa zuwa uwar garken duk lokacin da mai lilo ya nemi shafi daga uwar garken. Kukis na iya zama ko dai kukis na “dawwama” ko kukis “zama”: mai binciken gidan yanar gizo zai adana kuki mai ɗorewa kuma zai ci gaba da aiki har sai an saita ranar ƙarshe, sai dai idan mai amfani ya share kafin ranar ƙarewar; kuki na zaman, a gefe guda, zai ƙare a ƙarshen zaman mai amfani, lokacin da mai binciken gidan yanar gizo ke rufe. Kukis ba su ƙunshi kowane bayani da ke bayyana mai amfani da kansa ba, amma bayanan sirri da muka adana game da ku na iya haɗawa da bayanan da aka adana a ciki kuma aka samu daga kukis.

Muna amfani da kukis don dalilai masu zuwa: 

(a) [tabbaci - muna amfani da kukis don gano ku lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon mu da kuma yayin da kuke kewaya gidan yanar gizon mu];

(b) [matsayi - muna amfani da kukis [don taimaka mana mu tantance idan kun shiga gidan yanar gizon mu];

(c) [keɓancewa - muna amfani da kukis [don adana bayanai game da abubuwan da kuke so da kuma keɓance muku gidan yanar gizon];

(d) [tsaro - muna amfani da kukis [a matsayin wani ɓangare na matakan tsaro da ake amfani da su don kare asusun mai amfani, gami da hana yin amfani da bayanan sirri na zamba, da kuma kare gidan yanar gizon mu da sabis gabaɗaya];

(e) [talla - muna amfani da kukis [don taimaka mana mu nuna tallace-tallacen da za su dace da ku]; kuma

(f) [bincike - muna amfani da kukis [don taimaka mana bincika amfani da aikin gidan yanar gizon mu da sabis];

Muna amfani da Google Analytics don nazarin amfani da gidan yanar gizon mu. Google Analytics yana tattara bayanai game da amfani da gidan yanar gizo ta hanyar kukis. Ana amfani da bayanan da aka tattara dangane da gidan yanar gizon mu don ƙirƙirar rahotanni game da amfani da gidan yanar gizon mu. Ana samun manufar keɓantawar Google a: https://www.google.com/policies/privacy/

Yawancin masu bincike suna ba ka damar karɓar kukis da kuma share kukis. Hanyoyin yin hakan sun banbanta daga burauzar zuwa burauza, kuma daga sigar zuwa sigar. Kuna iya samun bayanai na yau da kullun game da toshewa da share kukis ta waɗannan hanyoyin:

(A) https://support.google.com/chrome/answer/95647?hl=en (Chrome);

(B) https://support.mozilla.org/en-US/kb/enable-and-disable-cookies-website-preferences (Firefox);

(C) https://www.opera.com/help/tutorials/security/cookies/ (Opera House);

(D) https://support.microsoft.com/en-gb/help/17442/windows-internet-explorer-delete-manage-cookies (Internet Explorer);

(E) https://support.apple.com/en-gb/guide/safari/sfri11471/mac (Safari); kuma

(f) https://privacy.microsoft.com/en-us/windows-10-microsoft-edge-and-privacy (Edge)

Lura cewa toshe kukis na iya yin mummunan tasiri akan ayyukan gidajen yanar gizo da yawa, gami da rukunin yanar gizon mu. Wasu fasalulluka na rukunin yanar gizon na iya daina samuwa a gare ku.

Tallace-Tsaren Sha'awa

Talla. 

Wannan rukunin yanar gizon yana da alaƙa da CMI Marketing, Inc., d/b/a CafeMedia ("CafeMedia") don dalilai na sanya talla akan rukunin yanar gizon, kuma CafeMedia za ta tattara da amfani da wasu bayanai don dalilai na talla. Don ƙarin koyo game da amfani da bayanan CafeMedia, danna nan: www.cafemedia.com/publisher-advertising-privacy-policy

Adireshin Imel

Za mu iya tattara adireshin imel ɗin ku, amma kawai idan kun samar mana da son rai. Wannan na iya faruwa, misali, idan kayi rajista don karɓar wasiƙar imel, ko shigar da talla. Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku don dalilan da kuka samar mana da shi, da kuma lokaci zuwa lokaci don aiko muku da saƙon imel game da rukunin yanar gizon ko wasu samfura ko ayyuka waɗanda muka yi imanin suna iya sha'awar ku. Kuna iya fita daga irin waɗannan sadarwar imel a kowane lokaci ta danna maɓallin "cirewa" a cikin imel.

Ba za mu raba adireshin imel ɗinku tare da kowane ɓangare na uku ba.

Idan kai mazaunin wata ƙasa ne a Ƙungiyar Tattalin Arziƙin Turai (EEA), da fatan za a koma zuwa sashin da ke ƙasa mai taken "Ƙarin Haƙƙin Mazaunan EEA."

Rijista ko Bayanan Asusu

Za mu iya tattara wasu bayanai daga gare ku lokacin da kuka yi rajista tare da rukunin yanar gizon mu don amfani da fasali daban-daban. Irin waɗannan bayanan na iya haɗawa da sunanka, ranar haihuwa, lambar gidan waya, sunan allo, da kalmar wucewa (idan an zartar). Yayin da kuke amfani da rukunin yanar gizon, za mu iya tattara wasu bayanan da kuka bayar da son rai (kamar maganganun da kuka buga).

Hakanan muna iya tattara bayanai game da ku ta wasu hanyoyin, gami da binciken bincike, dandamalin kafofin watsa labarun, sabis na tabbatarwa, sabis na bayanai, da majiyoyin jama'a. Za mu iya haɗa wannan bayanan tare da bayanan rajistar ku don kiyaye cikakkun bayanan martaba.

Za mu iya amfani da wasu kamfanoni don samar da ayyuka don ba ku damar yin rajista don rukunin yanar gizon, wanda a halin yanzu ɓangare na uku kuma za su sami damar yin amfani da bayanan ku. In ba haka ba, ba za mu ba da duk wani bayani na gano kanku ga wasu kamfanoni ba, sai dai idan doka ta buƙata.

Ƙila mu yi amfani da bayanan ku na keɓancewa don dalilai daban-daban na kasuwanci na cikin gida, kamar ƙirƙirar ingantacciyar ƙwarewar mai amfani ga rukunin yanar gizon, ganowa da gyara matsala a kan rukunin yanar gizon, ƙarin fahimtar yadda ake amfani da rukunin yanar gizon, da ba da shawarwari na keɓaɓɓu gare ku. .

Idan kai mazaunin wata ƙasa ne a Ƙungiyar Tattalin Arziƙin Turai (EEA), da fatan za a koma zuwa sashin da ke ƙasa mai taken "Ƙarin Haƙƙin Mazaunan EEA."

Ƙarin Haƙƙin EEA (Yankin Tattalin Arziƙin Turai) Mazauna

Idan kai mazaunin wata ƙasa ne a cikin EEA, kana da haƙƙoƙin, da sauransu, zuwa:

(i) samun damar bayanan sirrinku

(ii) tabbatar da daidaiton bayanan sirrinku

(iii) haƙƙin sa mu goge bayanan sirrinku

(iv) haƙƙin ƙuntata ƙarin sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku, da

(v) 'yancin kai ƙara zuwa ga hukuma mai kulawa a ƙasar ku ta zama a yayin da aka yi amfani da bayanan da ba daidai ba

Idan kun yi imanin cewa sarrafa bayanan ku na keɓaɓɓen ya keta dokokin kariyar bayanai, kuna da haƙƙin doka don shigar da ƙara ga hukumar sa ido da ke da alhakin kariyar bayanai. Kuna iya yin haka a cikin ƙasa memba na EU na mazaunin ku, wurin aiki ko wurin da ake zargi da cin zarafi.

Kuna iya amfani da kowane haƙƙoƙin ku dangane da keɓaɓɓen bayanan ku ta rubutattun sanarwa zuwa gare mu da aka yi magana da masu zuwa:

Anthony Pernicka ne adam wata

3889 21st Ave N

Petersburg, Florida 33713

[email kariya]

Sayar da Kasuwanci ko Kaddarori

A yayin da aka sayar da gidan yanar gizon ko kuma an sayar da duk kadarorinsa ko kuma a zubar da su a matsayin wani abin damuwa, ko ta hanyar haɗaka, sayar da kadarori ko akasin haka, ko kuma a cikin rashin kuɗi, fatara ko karɓa, bayanan da muka tattara game da su. kana iya zama ɗaya daga cikin kadarorin da aka sayar ko aka haɗa su dangane da wannan ciniki.

Canje-canje ga Manufar Keɓantawa

Muna iya canza wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci. A koyaushe za a buga sigar Dokar Sirri ta kwanan nan a kan rukunin yanar gizon, tare da “Tasirin Kwanan Wata” da aka buga a saman Dokar. Za mu iya sake dubawa da sabunta wannan Dokar Sirri idan ayyukanmu sun canza, yayin da fasahar ke canzawa, ko yayin da muke ƙara sabbin ayyuka ko canza waɗanda suke. Idan muka yi wasu canje-canje na kayan aiki ga Manufar Sirrin mu ko yadda muke sarrafa keɓaɓɓun bayananku, ko kuma za mu yi amfani da kowane keɓaɓɓen keɓaɓɓen hanyar da ta bambanta da abin da aka bayyana a cikin Dokar Sirrinmu a lokacin da muka tattara irin waɗannan bayanan, mu zai ba ku dama mai ma'ana don yarda da canjin. Idan ba ku yarda ba, za a yi amfani da keɓaɓɓen bayanin ku kamar yadda aka amince da su a ƙarƙashin sharuɗɗan manufofin keɓantawa a lokacin da muka sami wannan bayanin. Ta amfani da rukunin yanar gizon mu ko sabis ɗinmu bayan Kwanan Ƙarfafa, ana tsammanin kun yarda da manufofin sirrinmu na yanzu. Za mu yi amfani da bayanan da aka samu a baya daidai da Dokar Sirri a cikin tasiri lokacin da aka samo bayanin daga gare ku.

tuntužar Mu

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan Dokar Sirri, ko ayyukan wannan rukunin yanar gizon, da fatan za a tuntuɓe mu a [email kariya]

Ko rubuta mana a:

iHorror.com

3889 21st Ave N

Petersburg, Florida 33713

Danna don yin sharhi

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'