Labarai
'Texas Chainsaw Massacre 2' ya zo zuwa ga 4K UHD mai haske daga Ciwon Vinegar

Kashe Kashewar Texas 2 yana kan hanyar zuwa gare mu daga Ciwon Vinegar. Sabuwar sakin ta zo tare da ɗaukacin nauyin abubuwa na musamman don taya. Daga sababbin hirarraki da Tom Savini zuwa Caroline Williams da ƙarin fayafai an ɗora su da kowane nau'in sabbin abubuwa don tonowa. Tabbas, sabon tarin kuma ya tabbatar ya haɗa da duk abubuwan da aka fitar a baya. Wannan yana sanya jahannama ɗaya na cikakken cikakken tarin.
A dukan Kashe Kashewar Texas 2 gwaninta a kan kansa mai haske ne. Darakta, Tobe Hooper ya ɗauki abubuwa cikin matsayi daban-daban da na fim ɗin farko. An tafi lokacin bazara na Texas mai maiko, datti, gumi mai cike da gumi tare da ƙamshin ƙamshin abincin shanu. Madadin haka, Hooper ya tafi cikin hanyar da ta jadada jin daɗin littafin ban dariya ga haruffa da mugayen ɓoyayyiyar ƙasa wanda The Saw da Iyali suka ɓoye. Ba hanya ce da kowa zai bi ba amma Hooper ba kowa ba ne kuma haskensa ya haskaka sosai tare da wannan babban zaɓi.
Ciwon Vinegar Kashe Kashewar Texas 2 fasali na musamman sun hada da:
- 4K Ultra HD / Yankin Saitin Blu-ray
- 4K UHD wanda aka gabatar a cikin Babban-Dynamic-Range
- Sabbin dubawa & dawo da su a cikin 4K daga kyamarar asali na 35mm mara kyau
- An gabatar dashi tare da mahaɗin wasan kwaikwayo na sitiriyo 2.0 na asali
- Sabon sharhin sauti tare da mai sukar fim Patrick Bromley
- Sharhin sauti tare da darakta Tobe Hooper
- Sharhin sauti tare da ƴan wasan kwaikwayo Bill Moseley, Caroline Williams da mahaliccin kayan shafa na musamman Tom Savini
- Sharhin sauti tare da daraktan daukar hoto Richard Kooris, mai tsarawa Cary White, mai kula da rubutun Laura Kooris da maigidan kadara Michael Sullivan.
- "The Saw and Savini" - sabuwar hira ta 2022 tare da mahaliccin kayan shafa na musamman Tom Savini
- "Stretch Lives!" - sabuwar hira ta 2022 tare da 'yar wasan kwaikwayo Caroline Williams
- "Bauta Tom" - sabuwar hira ta 2022 tare da mawallafin tasirin kayan shafa na musamman Gabe Bartalos
- "Ka tuna The Alamo" - sabuwar hira ta 2022 tare da ɗan wasan kwaikwayo Kirk Sisco
- "Texas Blood Bath" - sabuwar hira ta 2022 tare da mawallafin tasirin kayan shafa na musamman Barton Mixon
- "Die Yuppie Scum" - sabuwar hira ta 2022 tare da ɗan wasan kwaikwayo Barry Kinyon
- "An Sake Ziyartar Fata" - sabuwar hira ta 2022 tare da ɗan wasan kwaikwayo Bill Johnson
- "Beneath the Battle Land: Tunawa Lair" - sabon salo na 2022 tare da 'yan wasan kwaikwayo Caroline Williams, Barry Kinyon, Bill Johnson, da Kirk Sisco
- Tattaunawar da ba a taɓa gani ba tare da darakta Tobe Hooper da mai shiryawa Cynthia Hargrave - daga shirin darekta Mark Hartley "Electric Boogaloo: The Wild, Untold Story of Cannon Films"
- "Yana Gudu A Cikin Iyali" - wani shiri na mintuna 85 akan yin Kisan Kisan da Chainsaw na Texas 2
- "IRITF Outtakes" - tattaunawa mai tsawo tare da LM Kit Carson da Lou Perryman
- "House Of Pain" - hira da masu fasahar kayan shafa John Vulich, Bart Mixon, Gabe Bartalos da Gino Crognale
- "Yuppie Meat" - hira da 'yan wasan kwaikwayo Chris Douridas da Barry Kinyon
- "Yanke Lokacin" - hira da edita Alain Jakubowicz
- "Bayan Mask" - hira da mutumin da ya yi stunt kuma mai wasan kwaikwayon Fata Bob Elmore
- "Gidajen Tsarkakakkun Horror" - fasali akan wuraren fim ɗin
- "Har yanzu Feelin' The Buzz" - hira da marubuci kuma masanin tarihin fina-finai Stephen Thrower
- Minti 43 a bayan fage an harba faifan bidiyo a lokacin shirya fim ɗin
- Madadin Openingl
- Share Hotuna
- Tirelolin wasan kwaikwayo na asali na Amurka da Japan
- Wuraren Talabijin
- Faɗin tallan har yanzu da hoton hoto
- Ayyukan zane mai rufi
- Turanci SDH subtitles
Kashe Kashewar Texas 2 yana zuwa 4K UHD daga Vinegar Syndome. Kai gaba NAN don sanya odar ku kafin su tafi duka. (Suna siyarwa da sauri!)

Labarai
Nine Inch Nails'Trent Reznor da Atticus Ross Zasu Buga Maki 'Teenage Mutant Ninja Turtles: Mutant Mayhem'

Wasu abubuwa suna tafiya tare da kyau ta yadda ba su da ma'ana, wani lokacin kuma abubuwa ba su da ma'ana ta yadda bai kamata ba. Ba mu da tabbacin inda wannan labarin ke kan mita. Ya bayyana cewa Trent Reznor da Atticus Ross na Nine Inch Nails an saita don cin nasara mai zuwa. Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem.
A cikin Tweet na baya-bayan nan daga darakta, Jeff Rowe ya ce hakika jaruman kiɗansa za su ci fim ɗin TMNT mai zuwa.
Reznor da Ross mawaƙa ne masu ban mamaki. Daga Ƙungiyar Social to Kashi da Duka su biyun sun ƙalubalanci ilimin kiɗan su kuma sun ba mu maki mai ban sha'awa da ba zato ba tsammani. Alal misali, har yanzu na firgita da firgicin da suka gama yi wa Pixar's Soul.
Me kuke tunani game da zura kwallo a ragar Reznor da Ross Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem? Bari mu sani a cikin sassan sharhi.
Labarai
'Thread: An Insidious Tale' an saita zuwa Tauraruwa Kumail Nanjiani da Mandy Moore

Yayin da muke jira Rashin hankali: Ƙofar Ja don saki a kan Yuli 7, akwai riga wani m aikin a cikin ayyukan. Blumhouse da Atomic Monster suna aiki akan ƙaramin jerin juzu'i mai taken thread wanda zai tauraro Kumail Nanjiani da Mandy Moore.
Iyakar bayanin da aka bayar Zauren: Labari mai ban tsoro yayi kamar haka:
Tare da taimakon wani baƙo mai ban mamaki, ma'auratan da ke fama da rashin 'yarsu Zoe sun yi tafiya zuwa cikin ƙasa mai ban tsoro da aka sani da Further a cikin matsananciyar yunƙuri na canza abubuwan da suka gabata da kuma ceton danginsu.
A halin yanzu duk bayanan da aka fitar sun fito ne daga yin kira ga fim ɗin. Don haka, a halin yanzu babu wasu takamaiman filaye da ke akwai. Amma, za mu ci gaba da kawo muku bayanai yayin da aka sake su.
Takaitaccen bayani na farko Mai haɗari fim din ya tafi kamar haka:
Iyaye (Patrick Wilson, Rose Byrne) suna ɗaukar matakai masu tsauri lokacin da ga alama sabon gidan nasu yana cikin bala'i kuma ɗansu mai rauni yana mallakar wani mahaluƙi.
Shin kuna jin daɗin ƙarin ayyukan ban tsoro da ke kan hanyarmu? Bari mu sani a cikin sashin sharhi.
lists
Fina-Finan Fina-Finan Fina-Finan Fina-Finan Fina-Finan Fina-Finan Tafiya Don Daukaka Ranar Tunawawarku

Ana yin bikin ranar tunawa ta hanyoyi daban-daban. Kamar sauran gidaje da yawa, na haɓaka al'ada ta don hutu. Ya ƙunshi ɓuya daga rana a sa'ad da ake kallon 'yan Nazi ana yanka.
Na yi magana game da nau'in Nazisploitation a cikin da. Amma kar ka damu, da yawa daga cikin wadannan fina-finan da za a zagaya. Don haka, idan kuna buƙatar uzuri don zama a cikin ac maimakon bakin rairayin bakin teku, gwada waɗannan fina-finai.
Sojojin Frankenstein

Dole ne in bayar Sojojin Frankenstein bashi don tunani a waje da akwatin. Muna samun masana kimiyya na Nazi suna ƙirƙirar aljanu koyaushe. Abin da ba mu ga wakilta shi ne na Nazi masana kimiyya ƙirƙirar mutum-mutumi aljanu.
Yanzu wannan yana iya zama kamar hula a kan hula ga wasunku. Domin haka ne. Amma wannan ba ya sa ƙãre samfurin ya zama ƙasa da ban mamaki. Rabin na biyu na wannan fim ɗin ya zama abin ƙyama, a cikin mafi kyawun hanya.
Yanke shawarar ɗaukar duk haɗarin da zai yiwu, Richard Raaphorst (Infinity Pool) ya yanke shawarar yin wannan fim ɗin fim ɗin da aka samo akan duk abin da ke faruwa. Idan kuna neman wani tsoro popcorn don bikin Ranar Tunawa da ku, je kallo Sojojin Frankenstein.
Dutsen Iblis

Idan zaɓin marigayi-dare Tashar Tarihi Ya kamata a yi imani, Nazis sun kasance har zuwa kowane irin bincike na asiri. Maimakon zuwa ga ƙananan 'ya'yan itace na gwaje-gwajen Nazi, Dutsen Iblis ke don 'ya'yan itace mafi girma na 'yan Nazi na ƙoƙarin kiran aljanu. Kuma gaskiya, mai kyau a gare su.
Dutsen Iblis yayi tambaya madaidaiciya madaidaiciya. Idan ka sanya aljani da nazi a daki, wa kake tushen? Amsar ita ce kamar yadda koyaushe, harbi Nazi, kuma gano sauran daga baya.
Abin da ainihin sayar da wannan fim shine amfani da tasiri mai amfani. Gore yana da ɗan haske a cikin wannan, amma an yi shi sosai. Idan kun taɓa son ciyar da Ranar Tunawa da Aljani, ku tafi kallo Dutsen Iblis.
Mahara 11

Wannan ya yi mini wuya in zauna a ciki yayin da ya taɓa ainihin phobia na. Tunanin tsutsotsi na rarrafe a cikina ya sa ni sha'awar shan bleach, kawai. Ban kasance wannan ya firgita ba tun lokacin da na karanta Sojojin by Nick Cutter.
Idan ba za ku iya fada ba, ni mai shayarwa ne don tasirin aiki. Wannan wani abu ne Mahara 11 yayi kyau sosai. Yadda suke sa ƙwayoyin cuta su yi kama da gaskiya har yanzu yana sa na ji rashin lafiya.
Makircin ba wani abu ba ne na musamman, gwaje-gwajen Nazi sun fita daga hannunsu, kuma kowa ya lalace. Jigo ne da muka sha gani sau da yawa, amma kisa ya sa ya cancanci gwadawa. Idan kuna neman babban fim ɗin don nisantar da ku daga waɗanda suka ragu a wannan ranar Tunawa da Mutuwar, je ku kalli. Mahara 11.
Jirgin Ruwa

Ok ya zuwa yanzu, mun rufe aljanu na robot na Nazi, aljanu, da tsutsotsi. Don canjin yanayi mai kyau, Jirgin Ruwa yana ba mu Nazi vampires. Ba wai kawai ba, amma sojojin da suka makale a cikin jirgin ruwa tare da vampires na Nazi.
Ba a sani ba game da ko vampires a zahiri Nazis ne, ko kuma kawai suna aiki tare da Nazis. Ko ta yaya, zai kasance da hikima a tarwatsa jirgin. Idan ginin bai sayar da ku ba, Jirgin Ruwa ya zo da wani ikon tauraro a bayansa.
Ayyukan ta Nathan Philips (Wolf Creek), Alyssa Sutherland ne adam wata (Muguwar Matattu Tashi), Da kuma Robert Taylor (Meg) da gaske sayar da paranoia na wannan fim. Idan kun kasance fan na classic rasa Nazi zinariya trope, ba Jirgin Ruwa a kokarin.
Overlord

To, mu duka mun san cewa a nan ne jerin za su ƙare. Ba za ku iya samun binge na Nazisploitation na Ranar Tunawa ba tare da haɗawa ba Overlord. Wannan shine kirim na amfanin gona lokacin da yazo da fina-finai game da gwajin Nazi.
Ba wai kawai wannan fim ɗin yana da babban tasiri na musamman ba, har ma yana nuna ƙwararrun ƴan wasan kwaikwayo. Tauraruwar wannan fim Jovan Adepo (The Dage), Wyatt Russell (Black Mirror), Da kuma Mathilde Olivier ne adam wata (Madam Davis).
Overlord yana ba mu hangen nesa kan yadda girman wannan ƙaramin nau'in zai iya kasancewa da gaske. Yana da cikakkiyar cakuda shakku a cikin aiki. Idan kana son ganin yadda Nazisploitation yayi kama da lokacin da aka ba shi rajistan shiga, je kallon Overlord.