Haɗawa tare da mu

Movies

'Oswald: Down The Rabbit Hole' - Trailer Film mai ban tsoro Ya Gabatar da Ɗaya daga cikin Halayen Farko na Disney

Published

on

Dukanmu mun saba da asali Disney haruffa kamar Mickey Mouse, Minnie Mouse, Donald Duck, Goofy, Pluto, da dai sauransu. Hali ɗaya da ƙila ba ku saba da shi ba shine Oswald da Lucky Rabbit. Wannan hali yana ɗaya daga cikin haruffan Disney na farko waɗanda suka riga Mickey Mouse kuma ya zama yanki na jama'a a cikin Janairu na 2023. Bayan irin wannan yanayin, an sanar da wani fim mai ban tsoro don wannan hali mai suna. Oswald: Down the Rabbit Hole. Har yanzu babu ranar saki. Duba trailer sanarwar da ƙari game da fim ɗin da ke ƙasa.

Trailer Sanarwa na Oswald: Down The Rabbit Hole

Fim din ya biyo bayan labarin "Art da wasu abokansa na kusa suna taimakawa yayin da suke taimakawa wajen gano zuriyar danginsa da aka daɗe da bata. Lokacin da suka gano da kuma bincika gidan Babban Oswald da aka watsar, sun ci karo da wani TV na sihiri wanda ke aika su zuwa wani wuri da suka ɓace cikin lokaci, wanda duhu Hollywood Magic ya rufe. Ƙungiya ta gano cewa ba su kaɗai ba ne lokacin da suka gano zane mai ban dariya na zomaye na Oswald, wani abu mai duhu wanda ya yanke shawarar rayukan su don ɗauka. Art da abokansa dole ne su yi aiki tare don tserewa kurkukun sihiri kafin zomo ya fara zuwa gare su."

Kalli Hoton Farko a Oswald: Down the Rabbit Hole

An fara gabatar da Oswald the Lucky Rabbit a cikin 1927 ta Walt Disney da Ub Iwerks don Hotunan Duniya. Da zarar Universal ta sami ikon sarrafa halin a cikin 1928, Disney ya yanke shawarar ƙirƙirar irin wannan hali wanda zai zama Mickey Mouse. Oswald ya yi tauraro a cikin jimlar gajeren wando 27 mai rai wanda aka samar a Walt Disney Studio kafin Universal ta sami cikakken iko. A cikin 2006, Disney ya sami haƙƙin wannan hali. Halinsa ya bayyana tun a cikin littattafan ban dariya da yawa, wasannin bidiyo, da wuraren shakatawa na jigo na Disney.

Hoton Oswald the Lucky Rabbit

Lilton Steward III da Lucinda Bruce suna haɗin gwiwa don rubutawa da jagorantar fim ɗin. Har yanzu ba a sanar da wasan kwaikwayo ba. Mana Animation Studio yana taimakawa wajen samar da raye-raye, Tandem Post House don samarwa bayan samarwa, kuma mai kula da VFX Bob Homami shima yana taimakawa. Fim ɗin a halin yanzu yana da rubutun shafi 142.

Hoton Teaser na hukuma na Oswald: Down the Rabbit Hole

Wannan ya biyo bayan irin wannan yanayin kwanan nan na mayar da kayan tarihi na yara zuwa fina-finai masu ban tsoro. Duk da yake da yawa sun rabu kan wannan yanayin na baya-bayan nan, bai yi kama da yana tsayawa ba nan da nan. Kwanan nan, fina-finai masu ban tsoro dangane da Steamboat Willie an sanar da suna Tarkon Mouse na Mickey da kuma Komawar Steamboat Willie. Shin kuna sha'awar wannan fim, ko ya kamata su bar waɗannan litattafan su kadai? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Movies

'Amber Alert': Lionsgate's Thriller Mai Zuwa Tauraruwa Hayden Panettiere

Published

on

Wannan zai zama fim mai ban sha'awa. Lionsgate yana da fim mai zuwa mai suna amber Jijjiga wanda tauraro actor Hayden Panettiere (Scream 4 & VI) a cikin jagorar rawar. Ya biyo bayan labarin "Rashin tafiya na yau da kullun ya zama babban wasa na cat da linzamin kwamfuta." Ba a saita ranar saki ba tukuna. Duba ƙarin game da fim ɗin a ƙasa.

Hotunan Fim daga Scream VI (2023)

Fim din zai bi labarin "Jaq (Hayden Panettiere) wanda ke ɗokin zuwa ranar farko ta sabon aiki, da direbanta, Shane (Tyler James Williams), wanda ke ƙoƙarin samun ƙarin kuɗi a gefensa. Sanarwa na sace yara a wayoyinsu zai canza duk abin da suka gano cewa suna bayan motar da ta yi daidai da bayanin masu satar. Ba za su iya barin mai yiwuwa mai fataucin yara ya tsere ba, sun fara bin abin da zai jefa rayuwarsu cikin haɗari.”

Hotunan Fim daga Scream VI (2023)

Kerry Bellessa ne ke jagorantar fim ɗin. Kerry Bellessa da Joshua Oram ne suka rubuta labarin. Joseph Restaino da Tony Stopperan ne ke samar da shi ta banners na Hungry Bull Productions, Summer da Kerry Bellessa ta Bluefields Entertainment, da Leal Naim. Fim din zai fito da jarumai Hayden Panettiere da Tyler James Williams.

Hoton Fim don Scream VI (2023)

Wannan fim ɗaya ne wanda zai yi sha'awar kallo. Shin kuna jin daɗin wannan sabuwar sanarwa daga Lionsgate? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa. Har ila yau, duba fitar da hukuma trailer for Kururuwa VI da ke ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

Jason Blum Eyeing Babban Sunan Darakta Don Mai yiwuwa 'Jumma'a ta 13' Sake yin

Published

on

Wannan labari ne mai matukar kayatarwa idan blumhouse kullum take hakkin a Jumma'a da 13th sake gyarawa. A wata hira da aka yi da shi kwanan nan Komawa, Jason Blum ya ce "...James Wan da Atomic Monster suna da sha'awar hakan, kuma ina tsammanin za mu sa su yi kiwon mu." Duba ƙarin abin da ya faɗa a cikin hirar da ke ƙasa.

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Part 2 (1981)

Jason Blum ya ci gaba da cewa, “Juma’a 13 ga abin da zan yi. Ba aikin Blumhouse bane, amma ina ƙoƙarin sanya shi zama ɗaya. Wani yanki ne na IP da koyaushe nake ƙauna. Kuma James Wan da kuma Atomic Dodo suna da sha'awar hakan, kuma ina tsammanin za mu sa su yi kiwon mu. Wannan zai zama abin jin daɗi sosai.”

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Part 3 (1982)

Jumma'a da 13th na farko da aka fara halarta a 1980 kuma ya kasance babban nasara a ofishin akwatin. Fim din ya ci gaba da samun $59.8M akan kasafin kudi $700,000. An yi nasara tare da duka masu suka da magoya baya suna samun 66% Critic da 60% Makin Masu sauraro akan Rotten Tomatoes. Alamar alama Jason yayi ba zai kasance gaba da tsakiya ba har sai Juma'a 13th: Part 2 (1981). Daga nan zai ci gaba da ganin abin rufe fuska na hockey a ranar Juma'a 13th: Sashe na 3 (1982). Fannin ikon amfani da sunan kamfani zai ci gaba da samar da jimillar fina-finai 12, jerin talabijin, da wasannin bidiyo.

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Babin Ƙarshe (1984)
Hotunan Fim daga Juma'a 13: Sabon Farko (1985)

James Wan zai zama babban zaɓi don kulawa da yuwuwar jagorantar sake yin idan Blumhouse ya taɓa samun haƙƙin sakewa. Shin kun yarda da zaɓin Jason Blum don jagorantar yuwuwar sake fasalin? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa. Hakanan, duba bidiyo don manyan kashe 20 na Jason Voorhees a ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

'Baƙi: Babi na 1' Sake yi Yana Samun Taimakon Taimako Mai Ban Sha'awa

Published

on

Renny Harlin yana shan wuka a sake kunnawa Baƙi, ba tare da ɗaya ba, ba tare da biyu ba, amma tare da uku surori. Na farko, Baƙi: Babi na 1, za a fito da wasan kwaikwayo Iya 17. Tauraron fim ɗin ya faɗi a yau kuma da alama za mu sami sa hannun darakta na shakku da aiki.

Harlin shine mutumin da ke bayan irin waɗannan abubuwan ban sha'awa kamar Cliffhanger, Tekun Ruwa mai zurfi, da Wutar Shaidan. Ya daidaita ainihin fim ɗin 2008 wanda ke yin tauraro Liv Tyler da kuma Scott speedman cikin trilogy tare da Madelaine Petsch da kuma Hoton Gutierrez.

Suna wasa da matasa ma'aurata wanda, "mota ta rushe a cikin wani karamin gari mai ban tsoro, an tilasta wa wasu ma'aurata (Madelaine Petsch da Froy Gutierrez) su kwana a cikin wani gida mai nisa. Firgici ya taso yayin da wasu baki uku da suka rufe fuskokinsu suka firgita su ba tare da jin kai ba kuma da alama ba su da wani dalili."

Baƙi: Babi na 1 Babban Trailer

Wasu mutane suna tambayar dalilin da yasa Harlin zai sake yin fim ɗin da ya riga ya yi fice.

"Na tuna kwarewar ganinta," Harlin ya ce Nishaɗi Weekly a cikin Oktoba 2023. "Ban san komai game da shi ba lokacin da na gan shi kuma ina son shi. Ina tsammanin yana da ban mamaki kuma ya makale a raina a matsayin ɗaya daga cikin fina-finai masu ban tsoro da na fi so. Lokacin da wannan damar ta zo mini, ra'ayin cewa ba yin remake ko sake kunnawa ba amma yin trilogy bisa ainihin fim ɗin, na yi tsammanin wata dama ce mai ban mamaki."

Sanar da mu idan kuna sha'awar waɗannan fina-finai kuma idan kuna shirin ganin su a gidajen wasan kwaikwayo ko jira har sai kun fara yawo.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'