Haɗawa tare da mu

Labarai

Marubucin Haske: Inuwar Grey's Grey's Inuwa a Gangar Wata

Published

on

Daya daga cikin mahimman ayyuka ga sabon marubuci shine gabatar da aikin su ga mai karatu. Ga yawancin, yana da juyawar dabaran caca. Littafin an buga shi kuma kuna aiki tare da mai tallata ku da kuma mai bugawa don gudanar da kamfen mafi kyau don sa mutane su bude murfin ko zazzagewa kan naurorin su don karantawa. Gabaɗaya, a yau, wannan yana nufin kamfen tallan zamantakewar jama'a, tattaunawa akan shafukan yanar gizo daban-daban, kuma wasu ma suna samun tallan bidiyo akan YouTube. Akwai mawallafa a can waɗanda suka fito da hanyoyin kirkirar abubuwa da yawa don isar da kalmar, kuma Roma Gray na ɗaya daga cikin waɗannan marubutan.

A cikin tarihinta, Inuwar Gray a aarƙashin Wata Mai Girbi: Dabaru Guda shida ko Kula da Masu Bugawa, Malama Grey ta yi abin da ban taɓa gani ba. A sauƙaƙe, tana ba ku gajeren labarai shida waɗanda ke gabatar da ra'ayinta game da sabbin littattafan da za a kai wa 'yan kasuwa kusa da ku, sannan ta ɗauki matakin gaba. A cikin rabi na biyu na tarihin, Ms. Gray ta ba da bayani game da abin da zai zo a cikin waɗannan littattafan ta hanyar "yin hira" ɗaya ko biyu daga cikin haruffa daga kowane labari. Wannan dabara ce ta wayo saboda zaka iya gabatar da alamarka ga jama'a kuma ka samar da sha'awa mai yawa.

Don haka, menene fasalin ƙirar Ms. Gray kuma wanene ke son sahunta? Lokacin da na gama karanta littafin nata, na yi mata wannan tambayar, da kaina. Ta amsa, “Wadanda nake son su saurara babba ne kuma saurayi. Tunanin kasancewar yawancin littattafan salon Halloween da ke wajen suna nufin yara ne, amma matasa da manya kamar su Halloween ɗin ma (ba lallai ne ya zama na yara ne kawai ba.) A ɗaya gefen kuma, yawancinmu ba sa son littattafan tsoro masu ban tsoro, ko dai. A ganina akwai babban rata tsakanin wadannan tsauraran matakan biyu kuma ina kokarin cike wannan gibin. ”

Bayan karanta littafinta, zan iya gaya muku cewa ta ci mutuncinta. Labaranta suna alfahari da ra'ayoyi na asali waɗanda suke da haske yayin da har yanzu suke alfahari da ɗumbin halittu masu ban tsoro: aljanu, vampires, masu aikata sihiri mai duhu, har ma da sasquatch. Wannan haka ne, ya ku mutane, Bigfoot ya ba da labari a cikin wani labari da ake kira "The Invisible Carrier" game da annoba a yankin Pacific Northwest kuma sasquatch shi ne biri da ya ɓarke, yana ɗauke da cutar daga wani ƙaramin gari zuwa na gaba.

Dole ne in kasance mai gaskiya a nan. Alamar almara ta Malama Grey bai dace da ni ba. Sautin labaran da haruffa suna kama da abincin dabbobi ne don kashe finafinai akan hanyar sadarwar Syfy. Akwai lokaci da wuri har ma da hanyar sadarwa don irin wannan labarin, amma kawai ba kofin shayi na bane. Ina son labaran da suka fi duhu kuma ina son dodanni na mafi ban tsoro. Labari ɗaya da ya tsaya mani, duk da haka. A cikin "Hutun bazara", an gabatar da mu ga wani saurayi mai suna Sean wanda ke yin bazara tare da kakarsa. Ya kasance ɗan sakewa kuma ya ci gaba, da farko a matsayin izgili don ya kori mahaifiyarsa hauka, sha'awar sihiri mai duhu. Lokacin da Sean ya fara fahimtar cewa lamuransa suna aiki da gaske kuma daga ko'ina cikin ƙasar ya sanya wuta a kan gadonsa a gida kuma ya sanya ruwan cikin gidan mahaifansa suna ja kamar jini, sai ya fara fargaba. Har yanzu kuma, yanayin labarin ba shine dandano na ba, amma zai zama wanda zan zauna in karanta don gano abin da zai faru a ƙarshe.

Na yaba wa gabatarwar da Ms. Gray ta yi da kyakkyawan aikin gogewa. Yana da wahala a sami aikin da aka buga na dijital wanda aka shirya shi da kyau, har ma a tsakanin marubutan da aka kafa kamar King da Rice. Abu ne wanda kawai ba'a bashi lokaci mai yawa kamar yadda ya kamata ba.

Don haka, don haɗa wannan gaba ɗaya, idan kun kasance irin mai karatu mai ban tsoro wanda ke jin daɗin nishaɗin ku a ɗan gefen wuta, wannan littafin ne a gare ku kuma ina roƙon ku da ku samo kwafin tarihin Grey a yau. Kuna iya bin hanyar haɗin yanar gizon nan zuwa Amazon kuma ka ci shi don $ 2.99 kawai!

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Labarai

Sabuwar Trailer Don Tashin Jikin Wannan Shekara 'A Cikin Halin Tashin Hankali' Ya Sauko

Published

on

Kwanan nan mun gudanar da wani labari game da yadda ɗaya mai sauraro da ya kalli Cikin Halin Tashin Hankali ya yi rashin lafiya ya buge. Wannan ya biyo baya, musamman idan kun karanta sharhin bayan fitowar sa a bikin Fim na Sundance na bana inda wani mai suka daga USA Today Ya ce yana da "Mafi girman kisa da na taɓa gani."

Abin da ya sa wannan slasher ya zama na musamman shi ne cewa galibi ana kallonsa ta fuskar mai kisa wanda zai iya zama sanadin dalilin da ya sa ɗaya mai sauraro ya jefa kukis ɗin su. a lokacin kwanan nan nunawa a Chicago Critics Film Fest.

Wadanda suke tare da ku mai karfi ciki za su iya kallon fim ɗin a kan iyakar fitowar shi a gidajen kallo a ranar 31 ga Mayu. Masu son kusanci da nasu john suna iya jira har sai an fito da shi a ranar XNUMX ga Mayu. Shuru wani lokaci bayan.

A yanzu, kalli sabuwar trailer da ke ƙasa:

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Labarai

James McAvoy Ya Jagoranci Simintin Tattalin Arziki a cikin Sabon Mai Haɓaka Ilimin Halitta "Kwana"

Published

on

James McAvoy

James McAvoy ya dawo kan aiki, wannan lokacin a cikin abin burgewa "Sarrafa". An san shi da ikonsa na ɗaukaka kowane fim, sabon aikin McAvoy ya yi alkawarin kiyaye masu sauraro a gefen kujerunsu. Ana ci gaba da samarwa yanzu, haɗin gwiwa tsakanin Studiocanal da Kamfanin Hotuna, tare da yin fim a Berlin a Studio Babelsberg.

"Sarrafa" An yi wahayi zuwa ga faifan podcast na Zack Akers da Skip Bronkie kuma yana fasalta McAvoy a matsayin Doctor Conway, mutumin da ya farka wata rana ga sautin muryar da ta fara ba shi umarni tare da buƙatun sanyi. Muryar tana ƙalubalantar kamawarsa akan gaskiya, tana tura shi zuwa ga matsananciyar ayyuka. Julianne Moore ya haɗu da McAvoy, yana wasa maɓalli, hali mai ban mamaki a cikin labarin Conway.

Daga Babban LR: Sarah Bolger, Nick Mohammed, Jenna Coleman, Rudi Dharmalingam, Kyle Soller, August Diehl da Martina Gedeck

Tarin wasan ya kuma ƙunshi ƙwararrun ƴan wasan kwaikwayo kamar Sarah Bolger, Nick Mohammed, Jenna Coleman, Rudi Dharmalingam, Kyle Soller, August Diehl, da Martina Gedeck. Robert Schwentke ne ya jagorance su, wanda aka sani da wasan barkwanci "Red," wanda ya kawo salo na musamman ga wannan abin burgewa.

Bayan "Control," Magoya bayan McAvoy za su iya kama shi a cikin sake fasalin tsoro "Kada Ku Yi Magana," saita don sakin Satumba 13. Fim ɗin, wanda ke nuna Mackenzie Davis da Scoot McNairy, ya biyo bayan dangin Amurkawa waɗanda hutun mafarkinsu ya zama mafarki mai ban tsoro.

Tare da James McAvoy a cikin jagorar jagora, "Control" yana shirye ya zama fitaccen mai ban sha'awa. Jigo mai ban sha'awa, haɗe tare da simintin gyare-gyare, ya sa ya zama ɗaya don ci gaba da radar ku.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Labarai

Shiru Rediyon Ba a Maƙala da 'Tushe Daga New York'

Published

on

Shiru Rediyo tabbas ya sami ci gaba a cikin shekarar da ta gabata. Na farko, suka ce ba zai jagoranci ba wani ci gaba zuwa Scream, amma fim dinsu Abigail ya zama akwatin ofishin buga cikin masu suka da kuma magoya baya. Yanzu, a cewar Comicbook.com, ba za su bi da Tserewa Daga New York sake yi da aka sanar karshen shekarar da ta gabata.

 tyler gillett da kuma Matt Bettinelli Olpin su ne duo a bayan ƙungiyar jagoranci / samarwa. Suka yi magana da Comicbook.com kuma idan aka tambaye shi Tserewa Daga New York aikin, Gillett ya ba da wannan amsa:

“Ba mu, abin takaici. Ina tsammanin lakabi irin wannan suna billa na ɗan lokaci kuma ina tsammanin sun yi ƙoƙarin fitar da hakan daga cikin tubalan sau da yawa. Ina tsammanin abu ne kawai na haƙƙin haƙƙin mallaka. Akwai agogo a kai kuma ba mu kasance cikin matsayi don yin agogo ba, a ƙarshe. Amma wa ya sani? Ina tsammanin, a baya, yana jin hauka cewa za mu yi tunanin za mu yi, post-Scream, shiga cikin ikon amfani da sunan John Carpenter. Ba ku taɓa sani ba. Har yanzu akwai sha'awa a ciki kuma mun yi 'yan tattaunawa game da shi amma ba a haɗe mu a kowane matsayi na hukuma."

Shiru Rediyo har yanzu bai bayyana wani aikin da zai yi ba.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun