Haɗawa tare da mu

Labarai

Leke Ciki Wannan Cucky Cheese 'Pizzeria' da Arcade

Published

on

Intanet wuri ne mai ban sha'awa don nemo abubuwan da ba ku taɓa sanin kuna buƙata ba. Ɗauki, alal misali, wannan pizzeria wanda zai iya zama sananne, amma ba daidai ba ne abin da kuke tunani ba. Ko kuwa?

Gabatar da Chucky Cheese Pizza Arcade wanda ba ainihin wuri bane amma wani abu da muke son gani a zahiri.

Hotunan da ke ƙasa an yi su ne da wani mai zane mai suna Shi'ira wanda ta hanyar bincike mai zurfi, ba mu sami damar ganowa ta kan layi ba. Don haka idan kun san inda za mu same su ku sanar da mu a cikin sharhi. Muna so mu gode masa don babban girmamawa ga ɗaya daga cikin ƴan tsana masu kisa.

Arcade

A cikin gidan abincin, zaku sami wasannin arcade irin su "Wack-A Chucky" da "Tunnel Play Tunnel". Alamar alamar wuka ta na nuna ku zuwa wuraren dakunan wanka kuma akwai ma Haruna Fechter wanda ya yi wahayi zuwa ga ƙungiyar animatronic don nishadantar da baƙi yayin da suke cin abinci.

Ko da yake wannan kafa an ƙirƙira shi gaba ɗaya, mai ban tsoro mai ban tsoro zai iya sa ya faru.

Ƙwararren Art

Na'urorin fasaha na nutsewa sun taso a duk faɗin ƙasar. Daya daga cikin shahararrun ana kiransa Meow kerk .ci. Tare da shigarwa a cikin Santa Fe, Las Vegas, da Denver, Meow Wolf ya kafa ma'auni don abubuwan fasahar mu'amala da fashe-fashe.

Wanda a Vegas ake kira Omega Mart is sanannen wuri ga masu yawon bude ido. A ciki, kun zama mai siyayya a cikin wani babban kanti na duniya tare da ƙofofin lokaci kala-kala, saƙon subliminal na baƙi, da ayyukan hannu, duk waɗannan suna ba ku alamu don warware ɓoyayyen ɓoyayyen ɓoyayyiya.

Haka za a iya yi don Chucky Cheese. Kawai ƙara pizza da mashaya salad.

Amma har sai wannan ranar ta zo (watakila ba zai yiwu ba), ku ji daɗin waɗannan kyawawan ra'ayoyin zane-zane daga Shi'ira kuma ku sanar da mu idan za ku fitar da dangi don yanki sannan ku ɗauki pizza.

Artist: Sirius
Artist: Sirius
Artist: Sirius
Artist: Sirius
Artist: Sirius
Artist: Sirius

*hoton kai ta Shi'ira

Danna don yin sharhi
5 1 zaben
Mataki na Farko
Labarai
Sanarwa na
0 comments
Bayanin Cikin Lissafi
Duba duk maganganu

Labarai

'Jaws 2' Ya Samu Babban Sakin UHD na 4K Wannan Lokacin bazara don Cikar 45th

Published

on

jaws

Jahilai 2 yana zuwa 4K UHD wannan bazarar. Kwanan kwanan wata da ya dace da la'akari da gaskiyar cewa fim ɗin da kansa yana faruwa a lokacin rani a tsibirin Amityville. Tabbas, a cikin ci gaba za mu fara ganin kadan daga cikin abubuwan da ake amfani da su na ikon amfani da sunan kamfani. Misali, wannan mabiyi yana ganin shark yana neman ramuwar gayya. Hanya mai ban sha'awa don ɗaukar abubuwan da ke wargajewa sosai zuwa fagen sci-fi.

Bayanin don Gabas 2's 4K UHD Disc ya rushe kamar haka:

"Abin tsoro bai ƙare ba kamar yadda Roy Scheider, Lorraine Gary da Murray Hamilton suka sake yin rawar gani a Jaws 2. Shekaru hudu bayan babban kifin shark ya tsoratar da karamin wurin shakatawa na Amity, masu hutu marasa jin dadi sun fara bace a cikin wani salon da aka saba da su. . Shugaban 'yan sanda Brody (Scheider) ya tsinci kansa a cikin tseren lokaci lokacin da wani sabon kifin shark ya kai hari kan jiragen ruwa guda goma da wasu matasa ke rike da su, ciki har da 'ya'yansa maza biyu. Irin wannan dakatarwar zuciya da kasala mai ban sha'awa wanda ya burge masu sauraron fim a duk faɗin duniya a cikin Jaws ya dawo a cikin wannan madaidaicin mabiyi na ainihin hoton motsi na asali."

Abubuwan da ke cikin diski na musamman suna tafiya kamar haka:

  • Ya haɗa da 4K UHD, Blu-ray da kwafin dijital na Jaws 2
  • Yana da Maɗaukakin Rage Rage (HDR10) don Haske, Zurfi, Ƙari Mai kama da Rayuwa
  • Share Hotuna
  • Yin Jaw 2
  • Jaws 2: Hoton Jarumi Keith Gordon
  • John Williams: Kiɗa na Jaws 2
  • Barkwanci "Faransa".
  • Labaran labarai
  • 'Yan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo
  • Gidan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo

Jahilai 2 taurari Roy Scheider, Lorraine Gary, Murray Hamilton, Joseph Mascolo, Jeffrey Kramer, Collin Wilcox, Ann Dusenberry, Mark Gruner, Susan French, Barry Coe, Gary Springer, Donna Wilkes, Gary Dubin, John Dukakis, G. Thomas Dunlop, David Elliott , Marc Gilpin, Keith Gordon, Cynthia Grover, Ben Marley da sauransu.

Jahilai 2 ya isa shagunan farawa daga Yuli 4. Kuna iya oda kwafin ku a nan.

jaws
Ci gaba Karatun

Labarai

Nine Inch Nails'Trent Reznor da Atticus Ross Zasu Buga Maki 'Teenage Mutant Ninja Turtles: Mutant Mayhem'

Published

on

reznor

Wasu abubuwa suna tafiya tare da kyau ta yadda ba su da ma'ana, wani lokacin kuma abubuwa ba su da ma'ana ta yadda bai kamata ba. Ba mu da tabbacin inda wannan labarin ke kan mita. Ya bayyana cewa Trent Reznor da Atticus Ross na Nine Inch Nails an saita don cin nasara mai zuwa. Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem.

A cikin Tweet na baya-bayan nan daga darakta, Jeff Rowe ya ce hakika jaruman kiɗansa za su ci fim ɗin TMNT mai zuwa.

Reznor da Ross mawaƙa ne masu ban mamaki. Daga Ƙungiyar Social to Kashi da Duka su biyun sun ƙalubalanci ilimin kiɗan su kuma sun ba mu maki mai ban sha'awa da ba zato ba tsammani. Alal misali, har yanzu na firgita da firgicin da suka gama yi wa Pixar's Soul.

Me kuke tunani game da zura kwallo a ragar Reznor da Ross Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem? Bari mu sani a cikin sassan sharhi.

Ci gaba Karatun

Labarai

'Thread: An Insidious Tale' an saita zuwa Tauraruwa Kumail Nanjiani da Mandy Moore

Published

on

Kumail

Yayin da muke jira Rashin hankali: Ƙofar Ja don saki a kan Yuli 7, akwai riga wani m aikin a cikin ayyukan. Blumhouse da Atomic Monster suna aiki akan ƙaramin jerin juzu'i mai taken thread wanda zai tauraro Kumail Nanjiani da Mandy Moore.

Iyakar bayanin da aka bayar Zauren: Labari mai ban tsoro yayi kamar haka:

Tare da taimakon wani baƙo mai ban mamaki, ma'auratan da ke fama da rashin 'yarsu Zoe sun yi tafiya zuwa cikin ƙasa mai ban tsoro da aka sani da Further a cikin matsananciyar yunƙuri na canza abubuwan da suka gabata da kuma ceton danginsu.

A halin yanzu duk bayanan da aka fitar sun fito ne daga yin kira ga fim ɗin. Don haka, a halin yanzu babu wasu takamaiman filaye da ke akwai. Amma, za mu ci gaba da kawo muku bayanai yayin da aka sake su.

Takaitaccen bayani na farko Mai haɗari fim din ya tafi kamar haka:

Iyaye (Patrick Wilson, Rose Byrne) suna ɗaukar matakai masu tsauri lokacin da ga alama sabon gidan nasu yana cikin bala'i kuma ɗansu mai rauni yana mallakar wani mahaluƙi.

Shin kuna jin daɗin ƙarin ayyukan ban tsoro da ke kan hanyarmu? Bari mu sani a cikin sashin sharhi.

Ci gaba Karatun