Haɗawa tare da mu

Labarai

'Rage 2' ya tashi a sama tare da Neat-Coated Wasteland da Rad Kinetic Combat

Published

on

Rage

Shaida!

Idan ku, kamar ni kaina, har yanzu ba ku sami cikakken taimakonku ba game da abin da zai faru, Mad Max: Fury Road-kyakkyawan alkhairi to kada ka kara zuwa. Rage 2 George Miller-esque romp ne a cikin yankuna masu ɓarna wanda shine mafi tsananin tashin hankali ɗaukar kayan masarufi.

Na farko Rage shine sananne musamman don ƙarewarsa… ko kuma duk rashin kasancewar can. Amma, waɗanda ke bayan wannan shigarwar suna sane da wannan gaskiyar kuma suna yin ta ta hanyoyi da yawa, wasu ma suna ɗaukar hanyar meta. Labari mai dadi shine ba lallai bane kayi wasa na farko domin tsalle cikin aikin a ciki Rage 2. Ga waɗancan mutanen da suka buga wasan farko, akwai wasu haruffa, wurare da labarai waɗanda zaku iya tunawa daga wasan farko, amma babu wani abu mai mahimmanci.

In Rage 2 kai Walker ne, mai Rangamin ɓata gari. Wannan kyan gani da ban dariya a yanayin Chuck Norris na Walker Texas Ranger kuma ina dari bisa dari anan don girmamawa. Yayin wasannin farko minutesan mintina kaɗan, rukuni mai ƙarfi wanda aka fi sani da Hukuma ya afkawa tushen ku. Yayin yakin, mutanen kirki sun lalace. Walker ya ɗauka a cikin rigar sa ta Ranger don ɗaukar fansa a kan Hukuma da kuma kula da wasu alamu na tsari a cikin mahaukacin wuri.

Daga can, ana gabatar da ku zuwa ga duniyar buɗewa mai walwala. Wannan ɓangare na wasan ya ɗan ji tsoro sosai a kaina. Ba wai saboda girman akwatin sandbox ba, amma saboda mishanan gefe da ɓoyayyun wurare waɗanda ake tara su koyaushe, yi jumla tare da matse su. Ina nufin abun ya tsananta. Duk lokacin da kuka yi magana da maɓallin NPC ko kuka tuka ta hanyar abin sha'awa a kan tafiyarku, wasan yana tarawa har yanzu da wani alama a wuri akan taswirarku. Wannan duk kafin na saba da wasa, duniya ko shimfidawa. Bai taimaka ba cewa kuna koya lokaci ɗaya tsarin haɓaka don ikon ku, makamanku da abin hawa.

Daga nan kufai ne mai wuce gona da iri. Wannan yana nufin kun sami ikon ɗaukar sansanin abokan gaba, toshe hanyoyi, farautar dukiya, tsere, farauta mai yawa, gidan kurkuku da ƙari. Oh, kuma tabbas kuna iya bin labaran labaran tsakiyar wasanni wanda ya shafi ziyartar manyan shugabanni a kan taswirar don tattara wani abu da aka sani da "Projectaddamar da Dagari" don saukar da Hukuma.

Haɗuwa da iko a bayan Studio na Avalanche da id Software sun haɗu don kawo sararin samaniya da kuma kaifin kallo mai banƙyama na ƙarshen ɓarnar ɓarna. Bugu da kari, akwai ban mamaki motsi kaddara-kyakkyawan tsarin kula da girman mummunan mummunan yaƙi.

Yaƙin yana gudana cikin sauri, mai ban sha'awa kuma cike da gamsarwa mai yawa. Kirtani da kuma haɗawa da dabarun kai hari tare da damar da kake da shi nanotrite da ɗimbin makamai (wanda ya haɗa da BFG 9000) wani abu ne wanda ya zama cikakkiyar fashewa. WANNAN shine dalilin da yasa aka ƙirƙiri wasannin bidiyo. Arin makaman hannu na biyu kamar gurneti da sandar kara ƙarfin abu (ƙyaftawa a cikin Glaive daga Krull) kawai yana ƙara ƙarin adadin nishaɗi mai tuni.

Rage 2

Irƙiri waɗannan hare-hare tare yana taimakawa wajen haɓaka haɗin haɗin haɗin da zai iya zama mitar ku ta wuce gona da iri. Da zarar ka cika mitarka ta ƙaddamar da kai da kwalliyar nanotrite da damar makami zuwa mataki na gaba ta hanyar barin cikakkiyar rikici, a cikin jerin birserker da aka zana. Wannan yana ba kowane makaman ku damar da ba su iya aiwatarwa a baya. Misali karamar bindiga zata iya fitar da makiya da yawa tare da harbi guda.

Ban kasance mai son wannan wasannin ba. Na kasance a shirye don halin dattaku mai yawa wanda tallan ya yi alƙawarin kuma kawai zai fara ne da jin ƙwallon kumfa. Ba tare da ambaton labarin da ya kori wannan duka ba tabbas wasanni na ƙasa sun fi sau da yawa. Wannan kawai shine a faɗi cewa wasan yana da kyau sosai kuma yana cika alƙawarinsa akan ɓangaren hard punk rock game da abin da muka gani a cikin shekarun da suka gabata E3 da kuma a cikin wasan tirela masu zuwa. Abin jira ne kawai na isa wurin.

Akwai abubuwa da yawa da haɓakawa don yin anan kuma. Ana amfani da waɗannan hanyoyin ta hanyar amfani da makaman mods da ƙirar da za a iya samu a duniya ko saya a shaguna. Anyi amfani da gyare-gyare mafi girma da alfanu a kwastomarku. Waɗannan suna ba da canje-canje waɗanda ke ba da ƙarin matakan raye-raye masu ban sha'awa don taimakawa wajen haɗa alaƙar haɗin haɗin mahaukaci. Yawa kamar bude duniyar da aka fara yi maka fuska da farko, tsarin haɓakawa na iya zama ɗan tsoratar da kai ma. Shawarata ita ce kawai a yi ta wasa tare da sayayyar shagunanku da hanyoyin zamani. Yana jin kamar yafi na gwaji fiye da yadda yakamata, amma kuma akwai wani abu mai ban sha'awa da za'a samu a cikin wannan wasan kwaikwayon na wasan ƙwallon ƙafa.

Rage 2

Mafi girma kuma mafi banƙyama mara kyau don Rage 2 ya zo tare da tsarinsa na tukin kanikanci. Akwai dukkanin tarin gaske na gaske Jarumi Hanyar neman ababen hawa waɗanda ke da yanayin wuri mai faɗi kuma zaku iya tuka su duka. Abin takaici ne matuka cewa tuki ba shi da nauyi a ciki. Abincin nama na Mad Max tuki game yana da rauni sosai Rage 2. Zan iya yin kwalliya gaba ɗaya don ɗaukar sabuwar hanya, amma tuki yana ƙarewa da jin ƙarancin farin ciki da ƙari na maimaita aiki don samun wuri zuwa wuri maimakon wani abu da kuke farin ciki da aikatawa. Abubuwan sarrafawa don tuƙi ba su da matsi kwata-kwata kuma suna buƙatar cikakken gyara daga ƙasa zuwa sama. Zai yiwu kama da A Witcher III da kuma makarancin farko na keken doki, ƙungiyar devs na iya ƙaddamar da wasu ƙwararrun masanan tuki. Amma a yanzu, kyakkyawa mara kyau.

Kari akan haka, mutanen da kuke aiki tare dasu a cikin duniya harma da mutanen da basuda kirki sai kawai sukaga sun cika rabin gane. Barin wasu labarai na misalai suna jin ɗan wofi kuma ba lada mai yawa. Kodayake, da yawa kamar tare da just hanyar da kuma kaddara, Na yi imani da gaske cewa waɗannan fannonin ba su ne aka mai da hankali ba. Ina jin kamar hanyar da aka fi so da gangan ta fi son waƙar fashin minti da talatin da talatin zuwa waƙar da aka tsara kuma saboda aikin mahaukaciyar sa, ya sami wucewa.

Rage 2 yana da kamanceceniya tare da waɗanda suka buɗe duniyar budewa a baya amma inda gaske yake haskakawa yana cikin launuka masu laushi wanda aka ruɓe da mahaukatan duniya, gami da ƙwarewar kirkirar abubuwa da nishaɗi don faɗa. Abin da zai iya farawa azaman buɗewar FPS na buɗewar yau da kullun ya zama ƙwarewar ƙwarewa a cikin gory, a kan babban aikin da yake daidai da kaddara da kuma Wolfenstein. Tare da tarin abubuwa da yawa da za ayi a waje da labarin mishan da kuma taswirar hanya DLC riga an sanar, Rage 2 ya cancanci rikice-rikicen wasan kwaikwayon da ke kawo rashin hankali, ga tebur mai fesa harsashi.

Rage 2 ya fito yanzu akan PC, PS4 da Xbox One.
An bayar da lambar yin bita akan Xbox One.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Labarai

Rob Zombie Ya Haɗa Layin “Music Maniacs” na McFarlane Figurine

Published

on

Rob Zombie yana shiga cikin haɓakar simintin kade-kade na ban tsoro don McFarlane tattarawa. Kamfanin wasan wasan kwaikwayo, ya jagoranta Todd McFarlane, ya kasance yana yi Fim Maniacs layi tun 1998, kuma a wannan shekara sun ƙirƙiri sabon jerin da ake kira Maniacs na Kiɗa. Wannan ya hada da fitattun mawakan, Ozzy Osbourne, Alice Cooper, Da kuma Trooper Eddie daga Iron Maiden.

Ƙara zuwa ga wannan gunkin jerin shine darekta Rob Zombie a da na band White Aljan. Jiya, ta hanyar Instagram, Zombie ya buga cewa kamanninsa zai shiga layin Music Maniacs. The "Dracula" Bidiyon kiɗa ya zaburar da matsayinsa.

Ya rubuta: "Wani adadi na aikin Zombie yana kan hanyar ku @toddmcfarlane ☠️ Shekaru 24 kenan da farkon wanda yayi min! Mahaukaci! ☠️ Yi oda yanzu! Zuwan wannan bazarar.”

Wannan ba zai zama karo na farko da aka fito da Zombie tare da kamfanin ba. Komawa cikin 2000, kamanninsa shi ne ilham don fitowar "Super Stage" inda aka sanye shi da ƙugiya na hydraulic a cikin diorama da aka yi da duwatsu da kwanyar mutum.

A yanzu, McFarlane's Maniacs na Kiɗa tarin yana samuwa kawai don oda. Hoton Zombie yana iyakance ga kawai 6,200 guda. Yi oda naku a wurin Gidan yanar gizon McFarlane Toys.

Bayanai:

  • Cikakken cikakken adadi na sikelin 6" mai nuna kamannin ROB ZOMBIE
  • An ƙirƙira tare da har zuwa maki 12 na magana don nunawa da wasa
  • Na'urorin haɗi sun haɗa da makirufo da tsayawar mic
  • Ya haɗa da katin fasaha tare da takaddun shaida mai lamba
  • An nuna a cikin Kiɗa Maniacs marufin akwatin taga
  • Tattara duk McFarlane Toys Music Maniacs Metal Figures
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Labarai

"A Cikin Halin Tashin Hankali" Don haka Memba na Masu Sauraron Gory Ya Yi Jifa Yayin Nunawa

Published

on

a cikin wani tashin hankali yanayi tsoro movie

Ciki Nash (ABC ta Mutuwa 2) kawai ya fito da sabon fim ɗinsa na ban tsoro, Cikin Halin Tashin Hankali, a Chicago Critics Film Fest. Dangane da martanin masu sauraro, masu ciwon ciki na iya so su kawo jakar barf zuwa wannan.

Haka ne, muna da wani fim mai ban tsoro wanda ke sa masu sauraro su fita daga cikin nunin. A cewar wani rahoto daga Sabunta Fim aƙalla ɗan kallo ɗaya ya jefa a tsakiyar fim ɗin. Za ku ji sautin martanin masu sauraro game da fim ɗin a ƙasa.

Cikin Halin Tashin Hankali

Wannan yayi nisa da fim ɗin ban tsoro na farko don ɗaukar irin wannan ra'ayi na masu sauraro. Koyaya, rahotannin farko na Cikin Halin Tashin Hankali yana nuna cewa wannan fim ɗin na iya zama tashin hankali. Fim ɗin yayi alƙawarin sake ƙirƙira nau'in slasher ta hanyar ba da labari daga hangen nesa kisa.

Anan ga taƙaitaccen bayanin fim ɗin a hukumance. Sa’ad da gungun matasa suka ɗauki locket daga hasumiyar gobara da ta ruguje a cikin dazuzzuka, ba da gangan suka ta da gawar Johnny da ke ruɓe ba, ruhu mai ɗaukar fansa da wani mugun laifi mai shekara 60 ya motsa. Wanda ya kashe wanda bai mutu ba nan da nan ya fara kai hare-hare don kwato kullin da aka sace, yana yanka duk wanda ya samu hanyarsa ta hanyar yanka.

Yayin da za mu jira mu gani ko Cikin Halin Tashin Hankali yana rayuwa har zuwa duk abin da yake yi, martani na baya-bayan nan akan X ba komai sai yabon fim din. Wani mai amfani ma yana yin da'awar cewa wannan karbuwa kamar gidan fasaha ne Jumma'a da 13th.

Cikin Halin Tashin Hankali zai sami taƙaitaccen wasan wasan kwaikwayo daga ranar 31 ga Mayu, 2024. Sannan za a fitar da fim ɗin a ranar. Shuru wani lokaci daga baya a cikin shekara. Tabbatar duba fitar da promo images da trailer kasa.

A cikin yanayin tashin hankali
A cikin yanayin tashin hankali
a cikin yanayin tashin hankali
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

Sabuwar Trailer Action na iska don 'Twisters' Zai Buga ku

Published

on

Wasan fina-finan rani ya zo cikin taushi da Farar Guy, amma sabon trailer ga Twisters yana dawo da sihirin tare da ƙaƙƙarfan tirela mai cike da aiki da shakku. Kamfanin samar da Steven Spielberg, Amblin, yana bayan wannan sabon fim ɗin bala'i kamar wanda ya riga shi a 1996.

Wannan lokacin Daisy Edgar-Jones tana matsayin jagorar mace mai suna Kate Cooper, "Tsohuwar mai neman guguwa da bala'in haduwa da mahaukaciyar guguwa ta yi a lokacin karatunta na jami'a wanda yanzu ke nazarin yanayin guguwa a kan allo a cikin birnin New York. Abokinta, Javi ne ya jawo ta zuwa filin fili don gwada sabon tsarin sa ido. A can, ta ketare hanya tare da Tyler Owens (Glen Powell), fitaccen jarumin social media mai kayatarwa kuma mara hankali wanda yayi nasara akan yada abubuwan da ya faru na neman guguwa tare da ma'aikatan jirgin sa, mafi haɗari mafi kyau. Yayin da lokacin guguwa ke ƙaruwa, abubuwan ban tsoro da ba a taɓa ganin irinsu ba sun fito fili, kuma Kate, Tyler da ƙungiyoyin fafatawa sun sami kansu a kan hanyoyin guguwa da yawa da ke mamaye tsakiyar Oklahoma a yaƙin rayuwarsu. "

Simintin gyaran fuska ya haɗa da Nope's Brandon Perea, Hanyar Sasha (Honey na Amurka), Daryl McCormack ne adam wata (Peaky Blinders), Kiernan Shipka (Ciwon Kasadar Sabrina), Nik Dodani (Atypical) da lambar yabo ta Golden Globe Maura darajar (Kyakkyawan Yaro).

Twisters ne ke jagoranta Lee Isaac Chung kuma ya buga wasan kwaikwayo Yuli 19.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun