Haɗawa tare da mu

Movies

Longlegs Jami'in Teaser Trailer Ya Saki Kuma Ya Gabatar da Mai Kisan Shaidan

Published

on

Longlegs movie

Neon ya kasance yana fitar da shi daga wurin shakatawa tare da tallan tallan fim ɗin tsoro mai zuwa Dogayen riguna. Teasers masu ban tsoro da hotuna masu tayar da hankali sun sa mu jira wannan lokacin kuma a ƙarshe fim ɗin teaser na fim ɗin ya faɗi. An saita fim ɗin zuwa halarta a karon wani lokaci a cikin 2024. Duba fitar da fim ɗin teaser na hukuma da ƙari game da fim ɗin da ke ƙasa.

Dogayen riguna Tashin hankali

Fim din ya biyo bayan labarin "Wakilin FBI Lee Harker wanda aka sanya shi ga wani shari'ar kisa da ba a warware ba wanda ya ɗauki wani yanayi na ba zato ba tsammani, yana bayyana shaidar sihirin. Harker ya gano wata alaƙa ta sirri da wanda ya kashe kuma dole ne ya dakatar da shi kafin ya sake buge shi. "

Kalli Hoton Farko a Longlegs

A cikin gwajin gwajin kwanan nan, mai karatu daga Duniyar Reels ya ce “Yana da kyau. Wani ɗanɗano ne da aka samu kuma duka, musamman tare da salon ƙonawa a hankali, amma yana da matukar damuwa kuma yana zurfafa cikin firgicin shaidan na '70s serial killer Horror. Akwai hotuna masu ban tsoro da ba za a manta da su ba a nan waɗanda ke tunawa, a wasu lokuta, na fina-finai irin su Se7en, Cure, Silence of the Lambs da Zodiac. "

Kalli Hoton Farko a Longlegs

A cikin makonni biyun da suka gabata, Neon ya kasance yana fitar da tirelan teaser masu ban tsoro waɗanda ba za su faɗi abin da fim ɗin yake ba, amma ya bar mana alamu mu haɗa tare don yin zato. Bayan da aka haɗa komai tare, ya kai ga fim ɗin Longlegs wanda ke tauraro Nicolas Cage a matsayin mai kisan kai a cikin fim ɗin. Kuna iya duba ɗaya daga cikin waɗannan labaran nan. Wannan shine ɗayan fina-finai masu ban tsoro da yawa da aka tsara don sakin wannan shekara ta Neon waɗanda suka haɗa da Yana Bibiyar Suna BiBaƙuwaCuckoo, Da kuma Dogayen riguna.

Kalli Hoton Farko a Longlegs

Oz Perkins, ɗan Anthony Perkins (Psycho Series) ne ya jagoranci fim ɗin. Ya shahara da fina-finansa Gretel da Hansel (2019) da kuma 'Yar Blackcoats. Taurarin fim din Nicolas Cage (Alade, Renfield), Maika Monroe (Yana bi, Mai kallo), Alicia Witt (Urban Legend, ɗan tutun rairai), da dai sauransu. An yi wa fim ɗin R don Rikicin Jini, Hotuna masu Tada hankali, da Wasu Harshe.

Hoton Fim na hukuma don Longlegs

Wannan wani fim ne mai ban tsoro da za a yi magana game da shi lokacin da aka fito da shi a gidajen kallo. Daga kamfen tallace-tallace mai ban mamaki zuwa simintin kisa, zai yi kyau a cikin gidajen wasan kwaikwayo. Shin kuna jin daɗin wannan sabon fim ɗin daga Neon? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa. Hakanan, duba 2 na teasers na baya a ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Movies

'Amber Alert': Lionsgate's Thriller Mai Zuwa Tauraruwa Hayden Panettiere

Published

on

Wannan zai zama fim mai ban sha'awa. Lionsgate yana da fim mai zuwa mai suna amber Jijjiga wanda tauraro actor Hayden Panettiere (Scream 4 & VI) a cikin jagorar rawar. Ya biyo bayan labarin "Rashin tafiya na yau da kullun ya zama babban wasa na cat da linzamin kwamfuta." Ba a saita ranar saki ba tukuna. Duba ƙarin game da fim ɗin a ƙasa.

Hotunan Fim daga Scream VI (2023)

Fim din zai bi labarin "Jaq (Hayden Panettiere) wanda ke ɗokin zuwa ranar farko ta sabon aiki, da direbanta, Shane (Tyler James Williams), wanda ke ƙoƙarin samun ƙarin kuɗi a gefensa. Sanarwa na sace yara a wayoyinsu zai canza duk abin da suka gano cewa suna bayan motar da ta yi daidai da bayanin masu satar. Ba za su iya barin mai yiwuwa mai fataucin yara ya tsere ba, sun fara bin abin da zai jefa rayuwarsu cikin haɗari.”

Hotunan Fim daga Scream VI (2023)

Kerry Bellessa ne ke jagorantar fim ɗin. Kerry Bellessa da Joshua Oram ne suka rubuta labarin. Joseph Restaino da Tony Stopperan ne ke samar da shi ta banners na Hungry Bull Productions, Summer da Kerry Bellessa ta Bluefields Entertainment, da Leal Naim. Fim din zai fito da jarumai Hayden Panettiere da Tyler James Williams.

Hoton Fim don Scream VI (2023)

Wannan fim ɗaya ne wanda zai yi sha'awar kallo. Shin kuna jin daɗin wannan sabuwar sanarwa daga Lionsgate? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa. Har ila yau, duba fitar da hukuma trailer for Kururuwa VI da ke ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

Jason Blum Eyeing Babban Sunan Darakta Don Mai yiwuwa 'Jumma'a ta 13' Sake yin

Published

on

Wannan labari ne mai matukar kayatarwa idan blumhouse kullum take hakkin a Jumma'a da 13th sake gyarawa. A wata hira da aka yi da shi kwanan nan Komawa, Jason Blum ya ce "...James Wan da Atomic Monster suna da sha'awar hakan, kuma ina tsammanin za mu sa su yi kiwon mu." Duba ƙarin abin da ya faɗa a cikin hirar da ke ƙasa.

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Part 2 (1981)

Jason Blum ya ci gaba da cewa, “Juma’a 13 ga abin da zan yi. Ba aikin Blumhouse bane, amma ina ƙoƙarin sanya shi zama ɗaya. Wani yanki ne na IP da koyaushe nake ƙauna. Kuma James Wan da kuma Atomic Dodo suna da sha'awar hakan, kuma ina tsammanin za mu sa su yi kiwon mu. Wannan zai zama abin jin daɗi sosai.”

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Part 3 (1982)

Jumma'a da 13th na farko da aka fara halarta a 1980 kuma ya kasance babban nasara a ofishin akwatin. Fim din ya ci gaba da samun $59.8M akan kasafin kudi $700,000. An yi nasara tare da duka masu suka da magoya baya suna samun 66% Critic da 60% Makin Masu sauraro akan Rotten Tomatoes. Alamar alama Jason yayi ba zai kasance gaba da tsakiya ba har sai Juma'a 13th: Part 2 (1981). Daga nan zai ci gaba da ganin abin rufe fuska na hockey a ranar Juma'a 13th: Sashe na 3 (1982). Fannin ikon amfani da sunan kamfani zai ci gaba da samar da jimillar fina-finai 12, jerin talabijin, da wasannin bidiyo.

Hotunan Fim daga Juma'a 13: Babin Ƙarshe (1984)
Hotunan Fim daga Juma'a 13: Sabon Farko (1985)

James Wan zai zama babban zaɓi don kulawa da yuwuwar jagorantar sake yin idan Blumhouse ya taɓa samun haƙƙin sakewa. Shin kun yarda da zaɓin Jason Blum don jagorantar yuwuwar sake fasalin? Bari mu sani a cikin sharhin da ke ƙasa. Hakanan, duba bidiyo don manyan kashe 20 na Jason Voorhees a ƙasa.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

'Baƙi: Babi na 1' Sake yi Yana Samun Taimakon Taimako Mai Ban Sha'awa

Published

on

Renny Harlin yana shan wuka a sake kunnawa Baƙi, ba tare da ɗaya ba, ba tare da biyu ba, amma tare da uku surori. Na farko, Baƙi: Babi na 1, za a fito da wasan kwaikwayo Iya 17. Tauraron fim ɗin ya faɗi a yau kuma da alama za mu sami sa hannun darakta na shakku da aiki.

Harlin shine mutumin da ke bayan irin waɗannan abubuwan ban sha'awa kamar Cliffhanger, Tekun Ruwa mai zurfi, da Wutar Shaidan. Ya daidaita ainihin fim ɗin 2008 wanda ke yin tauraro Liv Tyler da kuma Scott speedman cikin trilogy tare da Madelaine Petsch da kuma Hoton Gutierrez.

Suna wasa da matasa ma'aurata wanda, "mota ta rushe a cikin wani karamin gari mai ban tsoro, an tilasta wa wasu ma'aurata (Madelaine Petsch da Froy Gutierrez) su kwana a cikin wani gida mai nisa. Firgici ya taso yayin da wasu baki uku da suka rufe fuskokinsu suka firgita su ba tare da jin kai ba kuma da alama ba su da wani dalili."

Baƙi: Babi na 1 Babban Trailer

Wasu mutane suna tambayar dalilin da yasa Harlin zai sake yin fim ɗin da ya riga ya yi fice.

"Na tuna kwarewar ganinta," Harlin ya ce Nishaɗi Weekly a cikin Oktoba 2023. "Ban san komai game da shi ba lokacin da na gan shi kuma ina son shi. Ina tsammanin yana da ban mamaki kuma ya makale a raina a matsayin ɗaya daga cikin fina-finai masu ban tsoro da na fi so. Lokacin da wannan damar ta zo mini, ra'ayin cewa ba yin remake ko sake kunnawa ba amma yin trilogy bisa ainihin fim ɗin, na yi tsammanin wata dama ce mai ban mamaki."

Sanar da mu idan kuna sha'awar waɗannan fina-finai kuma idan kuna shirin ganin su a gidajen wasan kwaikwayo ko jira har sai kun fara yawo.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'