Haɗawa tare da mu

Labarai

PREY: Shirya Kanku Don Tsoron Komai

Published

on

Kai. Kuna san yadda a cikin wasanni masu ban tsoro dole ne ku ji tsoron abin da zai ɓuya a kusa da kusurwa, ko menene dabba mai banƙyama da ke jiran ɓoyewa daga babu inda? Da kyau, ku mutanen da ke ƙungiyar Bethesda kun ƙirƙiri wasan da zai sa ku tsorata a zahiri duk abin da ke cikin ɗaki har zuwa mafi ƙarancin abu. Yep, har ma da kofi kofi.

In KYAUTA ka ɗauki matsayin Morgan Yu. Morgan ya shafe kwanakinsa a matsayin jarabawar gwaji a tashar sararin samaniya da ake kira Talos 1. Lokacin Morgan a cikin cibiyar binciken yana cinye gwaji tare da fasahar baƙi daga wani baƙon jinsi da aka sani da Typhon. Ba da daɗewa ba kafin ku gano cewa duniyar da ke kewaye da ku wani yanayi ne Nunin Truman halin da kake ciki Lokacin da aka saki Typhon kwatsam a cikin Talos 1, ya zama yaƙi don tabbatar da cewa babu wani baƙon da ya isa duniya.

Ina soyayya da madadin lokacin wannan wasan. Bayanin baya ya nuna cewa ba a kashe Shugaba Kennedy ba, wanda ya haifar da ci gaba da sararin samaniya da ci gaba. Tabbas hakan yana haifar da babban cigaba a fasaha da zirga-zirgar sararin samaniya. Tsarin samar da Talos yana da ban mamaki da kansa. Salon zane-zane kayan ado yana daga cikin tarihin mu kamar yadda yake wani abu ne daga rayuwar da ba za mu taɓa gani ba. Da alama analog ne da dijital. Yana da gayyatarwa da rarrabewa kuma yana cire wasu gyare-gyare na ido akan hanya.

Idan kunyi wasa Sakamakon Kamfanin or Bioshock, sarrafawa da wasa zasu saba muku. Waɗannan sun haɗa da mahalli wanda ke ba da damar hanyoyi daban-daban don cika aikinku, gwargwadon ƙwarewar da kuka zaɓi haɓakawa. Daban-daban fasaha itatuwa kai ga mafi iko da damar iya yin komai. Wasu suna mai da hankali kan ƙarfin ku na yau da kullun da ƙwarewar kutse yayin da wasu ke mai da hankali kan ikon Typhon. Powersarin ikon Typhon da kuke amfani da shi, zai haifar muku da ƙarancin mutane kuma ku kasance cikin haɗarin rasa ɗan adam a cikin dogon lokaci. Wasan wasan yana da santsi kuma rawar da yake kunnawa yana jin izinin halitta don ƙarin nutsarwa.

An ba ku hanyoyi da yawa don kammala yankuna, kowane ɗayan waɗannan suna ba da nasu kalubalen. Misali, idan kun zaɓi rarrafe ta cikin iska kuma ku guji ganowa, waɗannan zaɓuɓɓukan suna wurin ku. Idan ka zaɓi shiga ka tsage ɗakin tare da damar Typhon waɗannan ma suna nan. Tare da manyan tushen tushen Typhon da yawa da gaske yana da wahalar mannewa daya. Waɗannan iko suna ba ka damar kwaikwayon abubuwa, motsa abubuwa da hankalinka, saita abubuwa na wuta, saita tarko, da sauransu. Tunda waɗannan ƙa'idodin duk sun haɗu ne daga Typhon, a zahiri suna da waɗancan ikon. Wannan yana ba wa waɗancan masu banƙyama damar yin amfani da mimic, kuma wannan kaɗai ke sanya ɗayan mafi ban tsoro abubuwan da ke cikin wasan caca. Wannan a zahiri yana sanya kowane abu kusa da kai ya zama abokin gaba, wanda ke jiran ya yi tsalle ya tsoratar da kai duk jahannama.

Wani nau'in abokan gaba shine Typhon mai jefa kuri'a. Waɗannan suna da ban sha'awa sosai kuma nau'ikan nasu ne na mai mafarkin mafarki. Wadannan dudes, ba su ganuwa kwata-kwata amma, kamar a Paranormal aiki mahalu ,i, suna da damar jefa abubuwa a kusa da haifar da kowane irin mummunan bala'i. Da zarar zaku iya gano wurin da suke suna da saukin aikawa, amma farautar su wani kyakkyawan kalubale ne mai ban sha'awa shi kadai.

Typhon ya zo cikin dukkanin sifofi da girma daban-daban kuma tare da damar su ta musamman. Wasu alkyabba, wasu suna harba katako, wasu suna harba wuta wasu kuma 'yan kato ne da ke farautar ka idan suka gano kana amfani da karfin su.

ganima

Wataƙila ɗayan abubuwa mafi 'yanci game da ganima shine yadda zai baka damar yin abinka da kuma zabi hanyarka ta yin abin da aka fada. Tunda aka bayyana labarin a kusa da kai ta hanyar sakonnin Imel, bayanan kula da sauran abubuwan boye da musaya, ba lallai bane koyaushe kayi kowane irin abu. Idan kun zaɓi zuwa gare ku za ku iya ɓoyewa ta hanyar abokan gaba kuma ku tsaya ga manufa ta farko kuma ku hura cikin wasan. Wannan zaɓin zai gajarta wasan kuma zai ba ku damar kammala rabin lokacin. Ina nishaɗi a cikin wannan duk da haka? Na zaɓi yin komai gwargwadon iko kuma na share fiye da awanni 70 na wasan wasa ina binciken Talos 1 da haɓaka ƙwarewar da nake iyawa. Wannan yana nufin cewa na kasance mai hankali game da gano duk abubuwan da ke cikin manufa da abubuwan da ƙarshe basu da mahimmanci a cikin dogon lokaci. Akwai abubuwa da yawa waɗanda basu da mahimmanci amma suna da daɗi don sabbin abubuwa. Kamar, a cikin yanayin nemo Dungeons da Dragons-esque players masu zanen gado. Kamar yadda na ce, ba duk abin da ke da ma'ana ba amma tabbas hanya ce ta kashe lokaci yayin samun mafi yawan kuzari dangane da wasan kwaikwayo.

A cikin zuciyarta, wannan ma wasa ne mai kyau na rai-tsoro, ko kuma aƙalla yana da azancin kasancewa ɗaya. Firearfin wuta yana da iyaka, ikon Typhon yana dogara ne akan wadataccen wadata. Zaɓin kawai don kashe makiyan ku kai tsaye ba koyaushe bane. Wannan yana haifar da wasu ƙalubalen gnarly a hanya kuma koyaushe ina neman ƙalubale mai kyau. A kan hanyarku, kuna iya amfani da nau'ikan kayan aiki daban-daban don ƙirƙirar makamai, ammo da sauran ƙarfi sama ta amfani da na'ura mai kama da kayan masarufi da ake kira "Masu ƙirƙira." Waɗannan suna da taimako amma an sanya su baƙi kaɗan a kusa da babbar tashar sararin samaniya don yin amfani da su a matsayin dabarun da kuka kai harin.

Tun daga kan kai har zuwa ƙafa, Prey girmamawa ne ga duk abubuwan da suka yi sanyi a cikin fina-finai masu ban tsoro da na sci-fi. Yana lamuni ne daga abubuwan Abin, Suna Rayuwa, Matrix, da sauransu… don baku wani abu wanda yake jin wani sashi kuma an bashi bashi. Mafi yawan wasan ya dogara ne da girmamawa ga John Masassaƙin Abin ta hanyar ƙirƙirar mawuyacin halin damuwa na yanayi. Ba za ku iya amincewa da kowa a kusa da ku har ya zama ana firgita da abubuwa marasa rai kamar kofuna kofi da mops. Ban taɓa samun kwanciyar hankali ba koda lokacin da nake "ni kaɗai" kuma wannan wani yanayi ne wanda aka keɓance shi musamman ganima.

Bincike ya kasance inda kayayyaki suke a gare ni - wannan da kuma gano yadda ake amfani da ikon Typhon na a cikin haɗuwa daban-daban. Har sai wasan ya tilasta ni in bi wata hanya don gamawa, cewa na sami kaina cikin rawar jiki. Don zama cikakkiyar adalci game da wasan an yi shi da kyau kuma ya dogara ne da zaɓaɓɓe, amma wannan zaɓin ba ya raba ku da wanda kuka ji kun kasance yayin yakin. Waɗannan zaɓuɓɓukan suna ainihin wanda kuka kasance lokacin da kuke wasa kuma zaɓi abubuwan haɓaka ku na Neuromod.

"Ban taɓa samun kwanciyar hankali ba ko da kuwa na kasance" ni kaɗai "kuma

wancan shine jin da aka keɓance musamman don ganima. "

Ofaya daga cikin makaman farko da kuka samo shine ɗan ƙaramin rarrabuwar kawuna da ake kira GLOO Cannon. Wannan makamin yana da ƙarfi a ko'ina, yana ba ku damar daskare baƙon Typhon a cikin wuri kuma yana ba ku damar ƙirƙirar hanyoyi sama da ƙasa ganuwar. A wata hanyar, wannan bindiga taƙaitaccen rubutun wasan ne. Tabbas, kuna iya yin abin da kuke so da shi amma kuma yana ƙirƙirar hanyar da dole ne ƙarshe a ɗauka. Ina son wannan bindiga kuma tabbas zan sami kuri'ata don mafi kyawun makamin shekara. Ba shi da laifi, sanyi ne da wasa don wasa da shi.

A waje da 'yanci da kuka ji daɗi da kuma hanyoyin kirkirar abubuwan da zaku iya haɗuwa da lahira daga mummunan abubuwa, wannan wasan yana ɗan ɗan faɗi game da manyan haruffa kuma, zuwa wani lokaci, labarin gabaɗaya. Areaƙancin flatness ana tura su lokaci zuwa lokaci ta hanyar manufa mai ban sha'awa ko sabon asiri amma ga mafi yawan ɓangaren yana da matsaloli iri ɗaya ƙasƙanta 2 ya a wannan batun.

Ina son kiɗa a ciki ganima. Wadannan waƙoƙin kiɗa masu ƙarfi suna yin allurar lokacin ciki tare da tashin hankali kuma suna yin hakan ta hanyar da za ta ji kamar waƙar kama da waɗanda suke daga John Masassaƙin Halloween. Sautunan yanayi suna daɗaɗa da man fetur don mu masu sha'awar fim. Wannan aikin mawakin shine na fi so bana.

Wannan wasan shine masu neman keɓewa daga mafarkinsu ya zama gaskiya, ko kuma yiwuwar mafarkin mafarkinsu ya bayyana. Yana da babban aiki na tunatar da ku yadda ku ke kan Talos. Wasu daga cikin ƙirar sauti yayin tafiya a sararin samaniya mara nauyi, kusan kurma ne a zaɓinsa don yin shuru da shuru. ganima wasa ne da ke sanya nutsuwa ta gaskiya kuma wannan ba sauki bane. Da gaske ya sami nasarar buga wasu jijiyoyi a hanya. Yana da kyau sosai kamar yadda yake da ban tsoro kuma waɗannan ma'aunan suna da wuyar cirewa cikin yanayin. Idan kun kasance a Bioshock or Sakamakon Kamfanin fan, wannan wasa ne da kuke buƙatar ɗauka nan da nan, yana ba da wani abu da yawa fiye da yadda wataƙila za ku samu a wannan shekara a ko'ina. Duk da halin lebur da kuma wani lokacin bushe labari, ganima har yanzu yana sarrafa buga babban matsayi a cikin rukunin FPS na wannan shekara, yana da kirkira kuma zai tsoratar da jahannama daga gare ku.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Movies

Fim ɗin 'Mummunan Matattu' Franchise Samun Sabbin Kayayyaki Biyu

Published

on

Haɗari ne ga Fede Alvarez don sake yin abin ban tsoro na Sam Raimi The Tir Matattu a cikin 2013, amma wannan haɗarin ya biya kuma haka ma abin da ya biyo baya na ruhaniya Muguwar Matattu Tashi a cikin 2023. Yanzu Deadline yana ba da rahoton cewa jerin suna samun, ba ɗaya ba, amma biyu sabobin shiga.

Mun riga mun san game da Sebastien Vaniček Fim mai zuwa wanda ya shiga cikin duniyar Matattu kuma yakamata ya zama mabiyi mai kyau ga sabon fim ɗin, amma muna faɗaɗa hakan. Francis Galluppi da kuma Hotunan Gidan Fatalwa suna yin aikin kashe-kashe da aka saita a sararin samaniyar Raimi bisa tushen wani sunan Galluppi yafada ma Raimi da kansa. Wannan ra'ayi ana kiyaye shi a ɓoye.

Muguwar Matattu Tashi

"Francis Galluppi mai ba da labari ne wanda ya san lokacin da zai sa mu jira cikin tashin hankali da kuma lokacin da zai same mu da tashin hankali," Raimi ya gaya wa Deadline. "Shi darakta ne wanda ke nuna iko da ba a saba gani ba a farkon fasalinsa."

Wannan fasalin yana da take Tasha Karshe A gundumar Yuma wanda zai saki wasan kwaikwayo a Amurka a ranar 4 ga Mayu. Ya biyo bayan wani ɗan kasuwa mai balaguro, "wanda aka makale a wurin hutawar Arizona na karkara," kuma "an jefa shi cikin mummunan yanayin garkuwa da zuwan 'yan fashin banki biyu ba tare da damuwa game da yin amfani da zalunci ba. -ko sanyi, karfe mai kauri-domin kare dukiyarsu da ta zubar da jini.”

Galluppi daraktan gajeren wando sci-fi/horror shorts ne wanda ya lashe lambar yabo wanda ayyukan yabo sun hada da. Babban Hamada Jahannama da kuma Aikin Gemini. Kuna iya duba cikakken gyaran Babban Hamada Jahannama da teaser don Gemini A kasa:

Babban Hamada Jahannama
Aikin Gemini

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Movies

'Mutumin da Ba a Ganuwa 2' Yana "Kusa da Abin da Ya Kasance" Ya Faru

Published

on

Elisabeth Moss a cikin wata magana mai kyau da tunani ya ce a cikin wata hira domin Murnar Bakin Ciki Cikin Rudani cewa ko da yake an sami wasu batutuwan kayan aiki don yin Mutumin da ba a iya gani 2 akwai bege a sararin sama.

Podcast mai masaukin baki Josh Horowitz ne adam wata tambaya game da bin da kuma idan Moss da darakta Leigh Whannell ne adam wata sun kasance kusa da tsaga mafita don yin shi. Moss ya yi murmushi ya ce "Mun fi kusa da mu fiye da yadda muka taba samun murkushe shi." Kuna iya ganin martanin ta a wurin 35:52 yi alama a cikin bidiyon da ke ƙasa.

Murnar Bakin Ciki Cikin Rudani

Whannell a halin yanzu yana New Zealand yana yin wani fim ɗin dodo don Universal, Wolf Man, wanda zai iya zama tartsatsin da ke kunna ra'ayi na duniya mai cike da damuwa wanda bai sami wani tasiri ba tun lokacin da Tom Cruise ya gaza yin ƙoƙari na tadawa. A mummy.

Hakanan, a cikin bidiyon podcast, Moss ta ce ita ce ba a cikin Wolf Man fim don haka duk wani hasashe cewa aikin giciye ne ya bar shi a iska.

A halin yanzu, Universal Studios yana tsakiyar gina gidan hants na shekara-shekara a ciki Las Vegas wanda zai baje kolin wasu dodanni na cinematic na gargajiya. Dangane da halarta, wannan na iya zama haɓakar ɗakin studio don samun masu sauraro da ke sha'awar halittarsu ta IP sau ɗaya kuma don samun ƙarin fina-finai da aka yi akan su.

Ana shirin buɗe aikin Las Vegas a cikin 2025, wanda ya zo daidai da sabon wurin shakatawar da suka dace a Orlando da ake kira duniya almara.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Labarai

Jake Gyllenhaal's Thriller's Presumed Innocent' ya Samu Ranar Sakin Farko

Published

on

Jake gyllenhaal ya ɗauka ba shi da laifi

Jake Gyllenhaal's Limited jerin Zaton mara laifi yana faduwa akan AppleTV+ a ranar 12 ga Yuni maimakon 14 ga Yuni kamar yadda aka tsara tun farko. Tauraron, wanda Road Road sake yi yana da ya kawo sake dubawa masu gauraya akan Amazon Prime, yana rungumar ƙaramin allo a karon farko tun bayan bayyanarsa Kisa: Rayuwa akan Titin a 1994.

Jake Gyllenhaal a cikin 'Presumed Innocent'

Zaton mara laifi ake samar da shi David E. Kelly, JJ Abrams' Bad Robot, Da kuma Warner Bros. Yana da karbuwa na fim ɗin Scott Turow na 1990 wanda Harrison Ford ya taka lauya yana aiki sau biyu a matsayin mai bincike da ke neman wanda ya kashe abokin aikinsa.

Waɗannan nau'ikan abubuwan ban sha'awa masu ban sha'awa sun shahara a cikin 90s kuma galibi suna ɗauke da ƙarshen karkacewa. Ga trailer na asali:

Bisa lafazin akan ranar ƙarshe, Zaton mara laifi baya nisa daga tushen kayan: “…da Zaton mara laifi jerin za su binciko sha'awa, jima'i, siyasa da iko da iyakoki na soyayya yayin da wanda ake tuhuma ke yaƙi don haɗa danginsa da aure tare."

Na gaba ga Gyllenhaal shine Guy Ritchie aikin fim mai taken A cikin Grey wanda aka shirya za a sake shi a watan Janairun 2025.

Zaton mara laifi Silsilar iyaka ce ta kashi takwas da aka saita don yawo akan AppleTV+ daga Yuni 12.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun