Haɗawa tare da mu

Labarai

MAI DUBA: Tsabtataccen Trippy Cyberpunk Horror

Published

on

observer

Idan kun ce wani abu game da cyberpunk, kuna da hankalina. Idan kun faɗi wani abu game da Rutger Hauer a cikin mahallin iri ɗaya da cyberpunk, kuna da tsauraran hankalina. Ina ɗaya daga cikin waɗannan yaran da suka girma tare da littattafan Philip K. Dick akan shiryayye na da tarin VHS waɗanda ke gudana gamut tare da tarin fina-finai na cyberpunk-centric. Daga mafi gogewa da yabo MAI GUDUN WUTA, don shirya fina-finai kamar KYAUTA da kuma FREEJACK. Na kasance game da kayan ado na cyberpunk. Don haka, lokacin da Bloober Team devs da masu buga Aspyr suka fitar da wasan da ake kira MAI KALLO, wanda aka saita a cikin duniyar cyberpunk da taurari Rutger Hauer, da sauri ya harbe shi zuwa ɗayan wasannin da nake tsammani na shekara kuma saboda babban dalili, ku mutane.

Idan kun kasance kamar ni, Rutger Hauer da cyberpunk combo na iya ishe ku ku daina karantawa nan da nan kuma ku je neman wannan wasan. Idan haɗin waɗannan abubuwan bai isa ba ko da yake, duba abubuwan da ke cikin wannan wasan sun fi kyau.

A nan gaba ba da nisa ba, ’yan Adam sun ɗau nauyin haɓaka jikinsu tare da haɓaka fasahar fasaha. A tsayin wannan shaharar gyare-gyare, annoba ta dijital da ake kira necrophage tana yaduwa kamar wutar daji. Wannan annoba ta aike da mutane cikin yaƙi mai tsanani wanda ya bar Jamhuriyyar Poland ta biyar a matsayin ɗaya daga cikin tushen ɗan adam na ƙarshe. Duk da haka, yawancin waɗanda suka tsira sun koma ga kwayoyi da gaskiya a matsayin hanyar tsira. Kuna wasa azaman Daniel Lazarski, mai lura ta hanyar ciniki. Wasu fasahohin na Lazarski sun hada da yin kutse a zukatan mutane tare da taimakon wata na’ura da ake kira Mafarki Mai Ci. Ana amfani da masu sa ido don tattara bayanai yayin tambayoyi masu tsauri kuma suna iya ɗaukar bayanan da ƙila ka manta.

Lokacin da wata sanarwa mai cike da rudani ta fito daga bakin ɗan Lazarski yana neman taimako. Lazarski ya garzaya zuwa wani gida mai rugujewa don gano irin matsalar da dansa ke ciki. Da isarsa, sai ya gano gawar da ba ta da kai a wasu lokuta kafin a kulle gidan. Sannan an dora masa alhakin nemo dansa tare da bayyana dalilan da suka sa aka kulle gidan.

Aesthetics na wannan wasan an samo su na musamman daga duniyar cyberpunk. Zuriyar Neon birni ce mai duhu da ƙazanta. Komai ya lullube shi da kyar saboda ruwan sama da ba ya karewa. Mutanen da ke zaune a wannan duniyar suna ware kansu, kuma galibi sun rasa tunaninsu, suna yin kowane saduwa da wani abu mai iyaka da ban mamaki, mai ban tsoro da ma ban dariya. MAI KALLO Yana haifar da duniyar zurfafawa da claustrophobic wanda ke ba ku ladan tonality da jin tsoro.

Na kasance ina gaya wa kowa cewa wannan zai zama abin da zai faru idan David Lynch ya ba da umarni MAI GUDUN WUTA. Ana isar da tattaunawa cikin ban mamaki mai kama da mafarki wanda ke sa komai ya ɗan ji daɗi. Wasan yana kan gaba kuma yana da tushen tsoma cikin tsoro. Yin amfani da Mafarkin Mafarkin ku don kutsa cikin tunanin wani yana kai ku zuwa yanayin balaguron LSD mara kyau, inda aka bayyana ruhin wani ta hanyar wahayi daban-daban da kuke kunsa. Yayin da kuke ratsa waɗannan fagagen tunani, an buɗe wannan labarin ta hanyar wasan ku. Kuna iya gano ko wanene wannan mutumin da abin da ya kai su lokacin da kuka same su a ciki. Daga ƙarshe, Lazarski, yana amfani da na'urar don tattara bayanai amma akwai lokutan da ya yi amfani da su don ci gaba, duk lokacin da ya shiga cikin tunanin wani. , ya fito a rude da rudewa, sai da kansa ya sha magani don gudun kada ya rasa ransa ko ma ya mutu.

Ana wakilta abubuwan gani da kyau sosai. Idan ba tare da magani ba, hangen nesa na Lazarski ya zama pixelated, yayin da sauti ya zama gurɓatacce kuma ya bushe. Rasa hankalinsa wani abu ne da ke damun kai a matsayinka na ɗan wasa. Kuma wannan shine ɗaya daga cikin hanyoyi da yawa wasan yana ƙaddamar da jijiyoyi masu tauri ga mai kunnawa. Dole ne a ɗauki kulawa mai ban mamaki don ƙirƙirar wannan duniyar, pixilation da murdiya kai tsaye daga wasu fina-finai na cyberpunk da muka fi so.

Na sami damar dubawa MAI KALLO akan PS4 ta hanyar lambar da aka bayar. A wasu lokuta wasan ya kasa ci gaba da jujjuyawar tsarinsa kuma ya ɗan shaƙe shi lokacin da na yi ƙoƙarin tserewa sabanin tafiya. Daga abin da na karanta na ƙarshe devs sun kawar da wasu glitchiness a cikin sabuntawa. Bayan wannan batu, injiniyoyin wasanni suna zurfafa cikin sauƙi mai sauƙi da bincike na wurare daban-daban don tattara alamu. Lazarski sanye take da duka Bio Vision da Electromagnetic Vision. Wadannan iyawar sikanin biyu suna taimakawa wajen gano wuraren aikata laifuka daidai. Da zarar an duba wani yanki na sauran wuraren da aka tsara za a buɗe yayin da aka sabunta manufofin ku don ci gaba da saukar da ramin zomo.

Kamar yadda na ambata a baya, Rutger Hauer yana yin muryoyin kuma yana ɗaukar kamanni ga Daniel Lazarski. A lokuta daban-daban a cikin madubin wasan za su tunatar da ku cewa da gaske kuna wasa a matsayin Mr. FUSHI makaho kansa. Sanin da kuma tunawa da hakan, koyaushe yana ƙarfafa jin daɗin fim ɗin cewa wannan wasan yana cike da shi. Devs kuma sun ɗan ɗan yi ma masu sauraro ido. A ko'ina akwai lokatai da ke ba da girmamawa ga MAI GUDUN WUTA. Maimakon tattabarai na ta shawagi ko ruwan sama akai-akai, za ka ji an mayar da kan ka ga yadda ya kwatanta matsayinsa na mai yin kuka (ko ba kuka) a cikin ruwan sama ba. Hauer, yana da ban mamaki ques quests a wasu lokuta kuma yana fitowa a matsayin ɗan ƙarami. Ban tabbata ba ko wannan batu ne da suka yi da shi a lokacin samarwa amma tabbas yana ba da kansa ga halinsa na ɓacin rai. Kuna iya fahimtar cewa zai yi ɗauka ɗaya kawai kuma ya sanar da cewa ba shi da lafiya da yin ɗaya kawai. Hatsarin farin ciki na wannan yanayin mai yiwuwa shi ne cewa Hauer's cadence ya dace da bakon wasan.

Ka zo MAI KALLO domin ta cinematic gwaninta. Ba don abin da ya fi kyau fiye da sauran wasannin mutum na farko ba har zuwa wasan kwaikwayo. Yayin da wasan kwaikwayo ke tafiya tare kuma kowane nutsewa cikin tunanin wani abu ne mai ban sha'awa na ido, akwai lokuta, kodayake ba da yawa ba, inda abubuwa zasu iya jin kamar aiki. Akwai "halitta" da dole ne ku ɓoye daga wasu wuraren da suka fitar da ni daga wasan na ɗan lokaci, hulɗar da ke tsakanin wannan halitta da Lazarski ba ta ji tsoro ko kwayoyin halitta ba. Wani abu ne da na kasa jira in shiga don ci gaba da labarin. Alhamdu lillahi, MAI KALLO ya san wane irin wasa ne kuma lokuta irin waɗannan ba su da yawa. Yana ba da labari mai gamsarwa da cikakkiya, wanda ya haɗu tun daga farkonsa zuwa ƙarshensa. Abubuwan ban mamaki na gefen manufa da haruffa suna taimakawa wasan a cikin ɗaukar hoto na al'ada na cyberpunk na al'ada kuma, da zarar kun ga hoton duka, zaku iya ganin neon lit, smog cike da wasan cyberkpunk wanda ya cancanci yabo.

MAI KALLO yanzu yana kan PC, Playstation 4 da Xbox One.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Labarai

'Ranar Mutuwar Farin Ciki 3' Yana Bukatar Hasken Kore Daga Studio

Published

on

Jessica Rothe wanda a halin yanzu ke taka rawa a cikin tashin hankali Yaro Ya Kashe Duniya yayi magana da ScreenGeek a WonderCon kuma ya ba su sabuntawa na musamman game da ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar ikon mallakar kamfani Ranar Mutuwa Tafiya.

The Horror Time-looper sanannen jeri ne wanda yayi kyau sosai a ofishin akwatin musamman na farko wanda ya gabatar da mu ga bratty Itace Gelbman (Rothe) wanda wani kisa da aka rufe da fuskarsa ke binsa. Christopher Landon ya jagoranci ainihin da mabiyin sa Mutuwar Ranar Mutuwar 2U.

Mutuwar Ranar Mutuwar 2U

A cewar Rothe, ana neman na uku, amma manyan ɗakunan studio guda biyu suna buƙatar sanya hannu kan aikin. Ga abin da Rothe ya ce:

“To, zan iya cewa Chris Landon ya gane komai. Muna buƙatar jira kawai Blumhouse da Universal don samun ducks ɗin su a jere. Amma yatsuna sun haye. Ina tsammanin Itace [Gelbman] ta cancanci babi na uku kuma na ƙarshe don kawo wannan kyakkyawan hali da ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani zuwa ƙarshen ko sabon farawa."

Fina-finan sun shiga cikin yankin sci-fi tare da maimaita injinan tsutsotsinsu. Na biyu ya dogara sosai a cikin wannan ta hanyar amfani da na'urar gwaji ta ƙididdigewa azaman na'urar makirci. Ko wannan na'urar za ta taka cikin fim na uku ba a bayyana ba. Dole ne mu jira babban yatsan yatsan yatsa sama ko ƙasa don ganowa.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Movies

Shin 'Scream VII' zai Mai da hankali kan Iyalin Prescott, Yara?

Published

on

Tun daga farkon Scream ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani, da alama an sami NDAs da aka ba wa simintin don kar a bayyana kowane cikakken bayani ko zaɓin jefa. Amma sleuths masu wayo na intanet suna iya samun komai a kwanakin nan godiya ga Wurin yanar gizo na duniya kuma su ba da rahoton abin da suka samu a matsayin zato maimakon gaskiya. Ba shine mafi kyawun aikin jarida ba, amma yana samun buzz yana tafiya kuma idan Scream ya yi wani abu mai kyau a cikin shekaru 20 da suka wuce yana haifar da buzz.

a cikin sabuwar hasashe na menene Kururuwa VII zai kasance game da, tsoro movie blogger da cire sarki Mai Mahimmanci wanda aka buga a farkon Afrilu cewa wakilai na fim ɗin tsoro suna neman hayar ƴan wasan kwaikwayo don ayyukan yara. Wannan ya sa wasu suka yi imani Fuskar banza za su kai hari ga dangin Sidney don dawo da ikon amfani da sunan kamfani zuwa tushen sa inda yarinyarmu ta ƙarshe take sake m da tsoro.

Sanin kowa ne yanzu cewa Neve Campbell is komawa zuwa ga Scream ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani bayan Spyglass ya yi mata low-ball saboda bangarenta Kururuwa VI wanda hakan ya sa ta yi murabus. Haka nan kuma sananne ne Melissa Barrera da Jenna Ortega ba za su dawo nan ba da jimawa don yin ayyukansu na 'yan'uwa Sam da Tara kafinta. Execs suna fafutuka don gano ɓangarorin nasu sun yi yaɗuwa lokacin da darakta Cristopher Landon ya ce shi ma ba zai yi gaba da shi ba Kururuwa VII kamar yadda aka tsara tun farko.

Shigar da mahaliccin kururuwa Hoton Kevin Williamson wanda yanzu ke jagorantar sabon kashi. Amma bakan kafinta ya zama kamar an goge shi don haka wace hanya zai ɗauki finafinansa na ƙauna? Mai Mahimmanci kamar yana tunanin zai zama mai ban sha'awa na iyali.

Wannan kuma yana ba da labarin cewa Patrick Dempsey cikakken mulki samu zuwa jerin a matsayin mijin Sidney wanda aka nuna a ciki Kururuwa V. Bugu da kari, Courteney Cox kuma tana tunanin sake mayar da matsayinta na 'yar jaridar da ta zama marubuci. Yanayin Gale.

Yayin da fim ɗin ya fara yin fim a Kanada wani lokaci a wannan shekara, zai zama abin ban sha'awa don ganin yadda za su iya kiyaye shirin a cikin rufi. Da fatan, waɗanda ba sa son kowane ɓarna za su iya guje musu ta hanyar samarwa. Amma a gare mu, muna son ra'ayin da zai kawo ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani a cikin duniya mega-meta.

Wannan zai zama na uku kenan Scream mabiyi wanda Wes Craven bai jagoranta ba.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun

Movies

'Dare Da Shaidan' Yana Kawo Wuta Yawo

Published

on

Tare da nasara kamar yadda fim ɗin tsoro mai zaman kansa zai iya kasancewa a ofishin akwatin, Dare Da Shaidan is yin ma fi kyau kan yawo. 

Ruwan rabin-zuwa-Halloween na Dare Da Shaidan a cikin Maris bai yi wata-wata ba kafin ya tafi yawo a ranar 19 ga Afrilu inda ya kasance mai zafi kamar Hades kanta. Yana da mafi kyawun buɗewa don fim a kunne Shuru.

A cikin shirin wasan kwaikwayo, an ruwaito cewa fim ɗin ya karɓi $ 666K a ƙarshen buɗewar sa. Wannan ya sa ya zama babban mabuɗin da aka samu mafi girma da aka taɓa samu don wasan kwaikwayo IFC fim

Dare Da Shaidan

"Fitowa daga rikodin rikodin wasan kwaikwayo gudu, muna farin cikin bayarwa Late Night fitowar sa na farko akan Shuru, Yayin da muke ci gaba da kawo masu biyan kuɗi masu sha'awar mu mafi kyau a cikin tsoro, tare da ayyukan da ke wakiltar zurfin da fadin wannan nau'in," Courtney Thomasma, EVP na shirye-shiryen watsa shirye-shirye a AMC Networks. ya sanar da CBR. “Aiki tare da ’yar’uwarmu kamfanin Filin IFC kawo wannan fim mai ban sha'awa ga masu sauraro ko da yake wani misali ne na babban haɗin kai na waɗannan samfuran biyu da kuma yadda nau'in ban tsoro ke ci gaba da fa'ida kuma magoya baya su karɓe su."

Sam Zimmerman, Shudder's VP na Programming yana son hakan Dare Da Shaidan Fans suna ba da fim din rayuwa ta biyu akan yawo. 

"Nasarar Late Night a duk faɗin yawo da wasan kwaikwayo nasara ce ga nau'in ƙirƙira, nau'in asali wanda Shudder da IFC Films ke nufi," in ji shi. "Babban taya murna ga Cairnes da ƙwararrun ƙwararrun masu yin fim."

Tun lokacin da aka sake fitar da wasan kwaikwayo na bala'i ya sami ɗan gajeren rai a cikin nau'i-nau'i na godiya ga jikewa na ayyukan yawo na ɗakin studio; abin da ya ɗauki watanni da yawa don buga yawo shekaru goma da suka gabata yanzu yana ɗaukar makonni da yawa kuma idan kun kasance sabis ɗin biyan kuɗi na niche kamar Shuru za su iya tsallake kasuwar PVOD gaba ɗaya kuma su ƙara fim kai tsaye zuwa ɗakin karatu. 

Dare Da Shaidan shi ma bangaran ne domin ya samu babban yabo daga masu suka don haka maganar baki ta kara zaburar da shi. Shudder masu biyan kuɗi za su iya kallo Dare Da Shaidan a yanzu akan dandali.

Bita na 'Yaƙin Basasa': Shin Ya cancanci Kallo?

Ci gaba Karatun