Haɗawa tare da mu

Labarai

Maganar Strain-ger: Sn 3, Ep. 1 "New York mai ƙarfi" Recap

Published

on

Screenshot_2016-08-30-22-46-48Barka da zuwa ga The Strain-ger Talk, inda kowane mako muke rabewa kuma muna tattauna sabon labarin wannan makon na FX The Strain. Za mu wuce manyan maki, shirin wasa daga bangarorin biyu na yakin da ke zuwa, mafi kyawun lokacin aiki, sabbin nau'ikan vampires, kuma ba shakka Harshen-Punch na Mako! Idan ka rasa maganar da ta gabata to CLICK HERE don kakar karshe! Wannan makon shine farkon farawa na 3! Yanzu abubuwa da yawa sun faru a wannan makon da muke buƙatar rufewa, don haka ba tare da ɓata lokaci ba, bari muyi magana da Strainge!

* BABBAN SATA! IDAN KUNA SON WANNAN FITSARAR TA ZAGI SAI KU KARANTA *

Screenshot_2016-08-30-23-29-39

Kashewa:

Ya kasance dogon rani azaman farkon kakar wasa na The Strain an tura shi baya har zuwa 28th na watan Agusta, amma komai yayi daidai kamar yadda wasan kwaikwayo, aiki, da makircin-toshewa wanda wasan kwaikwayon ya shahara dashi ya dawo! Yau kwana ashirin da uku kenan da mummunan abin da ya faru na jirgin sama wanda ya haifar da hauhawar Jagora da sojojin Strigori. An sake fasalin New York yayin da annobar Strigori ke yaduwa daga kan iyakokinta da aka rufe. An fara gabatar da farko tare da ruwaya daga wanda muka fi so mafarautan Strigori Abraham Setrakian wanda ke sabunta mana abubuwan da ke faruwa, tare da jaddada cewa gwamnati ta fara wayewa kan abin da ke faruwa a New York, musamman tunda annobar Strigori na faruwa a sauran manyan biranen. Rikicin duniya da ke wargajewa don ganin ƙungiyar Navy Seals ta hanyar dabarar fitar da wani gida na Strigori wanda ba wanda yake jagoranta face mai son Vasiliy Fet!

Screenshot_2016-08-30-22-47-28

Kamar yadda Navy Seals ke fitar da Strigori kamar Adderall da aka hura Call na wajibi bender, muna ganin mai kama da bera Fet yana bada umarni daga ƙasa. Aƙalla, wannan shine abin da Fet ya bayyana daga baya ga Justine Feraldo cewa yana taimaka musu kawai a matsayin "mai fassara" a gare su. Fet yana can kawai don ba su intel a kan garin da kuma yadda Strigori ke aiki. Tabbas baƙon abu ne ganin Fet a gefe yana ba da umarni yayin da ƙungiyar ta share tunnels. Fet jagora ne na halitta a fagen fama, amma yana jagorantar daga gaban fakitin, ba baya bayan naúrar kai da abinci kai tsaye ba. A bayyane yake cewa yayin da yake fahimtar mahimmancin sabon matsayinsa, yana da sha'awar shiga cikin yaƙin kuma ya yi watsi da ɓatancin wasu Strigori. Sabon rawar da Fet ta bashi ya sanya shi kame kame wanda ya kai shi ga yin fito-na-fito lokacin da ya haɗu da Abraham daga baya da Quinlan, amma da gaske kuna ganin yawan sabon rawar da yake samu lokacin da yake tattaunawa da Feraldo.

Screenshot_2016-08-30-23-12-25

Lokacin da Fet ya sadu da Feraldo ya kan gaji da irin halin da yake ciki yanzu. Ya san cewa tare da tallafi daga Sojojin Amurka za su iya samun ci gaba mai ƙarfi tare da yaƙi da tsarin Strigori. Ta hanyar hulɗar Fet da Feraldo da shugaban leaderan hatimin an bayyana cewa gwamnati ba ta da cikakken imani a cikin New York City kuma. Feraldo na gwagwarmaya don ci gaba da ƙoƙarinta na turawa da ƙwace birni, duk da cewa kafofin watsa labaru suna ba da rahoton cewa tana cin nasara Etarfafa kawai abokin aiki ne a cikin manufofin shirin Seal. Ba zai iya ba da umarni ba kuma ya bayyana cewa ƙaramin rukunin sojojin duk gwamnati ce ke raina a lokacin. Zuwa ƙarshen abin da ya faru shugaban mai hatimin ya bayyana cewa idan ba su sami “Beran Berayensu ba” to suna ficewa daga New York cikin kwana biyu. Wannan shine lokacin da Seals da Fet suka zama marasa kulawa, suna bin Eichorst dama cikin tarko tare da barin tsira tsira. Wannan babban abin damuwa ne ga Fet bayan ya gaya wa Quinlan da Ibrahim cewa shi da hatiminsa za su fitar da Maigidan.

Screenshot_2016-08-30-23-10-51

Abraham da Quinlan suna aiki tuƙuru wajen fassara The Lumen, suna neman hanyar da za su hallaka Jagora sau ɗaya tak. Quinlan ya yi imanin littafin kawai yana da alamu kuma amsoshin suna wani wuri inda kamar yadda Ibrahim ya yi imanin amsoshin suna cikin littafin kanta. Fet ya sadu da Ibrahim, idan kawai don sake ganin abokinsa don sake tsakiyar kansa. Wannan ya katse ta hanyar Quinlan da ke shigowa cikin dakin yana jefa Fet a cikin maganganun anti-Strigori. Wannan jawabin yana ƙara rura wutar ne saboda sabon rawar da yake takawa yayin da yake jin rashin taimako a bayan masu sa ido akan hatimin. Mutum mai aiki ya shiga gefe ba tare da wata hanyar fushin sa da rashin manufa ba. Shi mutum ne wanda yake yaƙi a cikin ramuka kuma saboda an ɗauke wannan yana lasar. Yana magana game da babban wasa game da aikinsa tare da Navy Seals, amma da gaske shi mutum ne wanda aka ƙaddara yana neman tabbatar da kansa kuma. Fet, saboda wasu kyawawan dalilai, ba ya son Quinlan rabin nau'in Strigori. Kodayake Quinlan ya tabbatar da cewa ya kasance kadara ne ga ƙoƙarin su, har yanzu ba shi da aminci kuma wannan yana damun Fet. Ba ya son amincewa da wani wanda yake ɗaya daga cikin abokan gaba, koda kuwa suna da manufa iri ɗaya, nufinsu ba zai iya zama daban ba. Ana tabbatar da wannan lokacin da Quinlan ya tafi yin magana da Tsoffin mutane.

Screenshot_2016-08-30-23-21-36

 Tsoffin mutane suna da damar da za su iya yin dabara da niyyar su kamar yadda suke yi da tsayawa har yanzu. Yunkurin da yake karkatar da yawancin mutane yana rayuwa a cikin ɗakin su, nesa da yaƙe-yaƙe da ke faruwa ta ko'ina cikin duniya. Quinlan ya sake ziyartar su don ganin yayi magana dasu. Suna ta tambayar abin da shi da Ibrahim suka iya koya daga The Lumen, koyaushe cikin tsoron cewa zai bayyana yadda za a hallaka su. Quinlan ya bayyana cewa basu koyi komai sosai ba yayin da yake bayyana cewa bashi da wani mubaya'a, kawai burin shi, ya lalata Jagora. Amma ba wani sabon bayani da aka bayyana a nan, kawai wani uzuri ne ga Quinlan ya faɗi wani abu mara kyau kuma Tsoffin mutanen suna karkatar da jakinsu. Kamar yadda yake da kyau don ganin Quinlan ya zama mai haɗari ga Tsoffin mutane, wannan yanayin yana maimaita bayanan da muka riga muka sani. Wannan babban batun ne tare da wannan yanayin yayin da ake maimaita bayanai da makircin / alamun baka kuma ba a faɗaɗa su ba. Quinlan har yanzu bashi da amincin gaske kuma Tsoffin mutanen har yanzu suna son littafin. Wannan shine babbar matsala tare da farkon kakar wasa, akwai matsaloli da yawa na toshe makirci, musamman idan ya shafi Eph amma zamu ɗan isa can.
Screenshot_2016-08-30-23-20-46

To me ya faru da rundunar Gus? A ƙarshen kakar wasan da ta gabata mun ga ya karya rundunar fursunoni don ɗaukar barazanar Strigori. A farkon fararen wasa mun gan shi yana ciyar da mahaifiyarsa jininsa a cikin kwanon kare. Yanayin motsin rai ne mai tsananin gaske yayin da Gus yake ƙoƙarin bawa mahaifiyarsa jininsa yana gwagwarmaya don kusantowa ba tare da bugun harshe ba. Lokacin da aka zubar da jininsa a cikin dakin saboda tana son kari amma ba zai iya bayar da kari ba tare da ya mutu da gaske mai sosa rai ba, amma ba ya ci gaba da labarin kuma ya bar amsa da yawa. Da fatan za su iya ciyar da labarin Gus gaba a wannan kakar kuma suyi ƙari tare da abin da suka riga suka saita tare da halayensa. Da alama duk lokacin da suka motsa halinsa sukan ɗauki wani mataki ko biyu baya. Gus ya sami horo sosai kuma yana da ƙananan sojoji na masu aikata laifi don yin yaƙi da shi. Ta yaya ba zai ci gaba da kai hare-hare gida-gida na Strigori ba kuma yana taimakawa mayar da garin? Har yanzu ba shi da kyau kamar makircin makirci daga mashahurin mashayi a duniya.

Screenshot_2016-08-30-23-04-02

Eph ya ci gaba da kasancewa babban abin da aka fi nunawa a wasan kwaikwayon, duk da cewa ya makale a cikin karkatar rashin motsi tare. A dai-dai lokacin da nake tsammanin Eph yana gab da canzawa a matsayin mutum ko ma a matsayin jarumi a yaƙi sai ya faɗi kasancewarsa mutum mai kunya. A wannan makon mun ga ya ci gaba da shaye-shaye kuma ya zama ba shi da kyau. Eph yana ci gaba da ci gaba da kera makamin kare dangi, abin da zai iya koyawa wani ya yi cikin sauki, a kokarin kaucewa ci gaba. Koyaushe yana makale cikin wannan zagayen na shaye-shaye da sanya kansa a cikin matsayin da ƙarancin amfani. Ko da Feraldo yana fama da rashin lafiyar sa kuma ita kaɗai ke kariya daga gidan yarin tarayya. Shin zai iya aiki kan samar da makamin kare dangi a kan sikeli? eh, amma baiyi ba. Shin yana iya koyon yadda ake yaƙar Stirgori da kyau ta hanyar makamai da bindiga? Ee, amma to zai fi amfani. Madadin haka sai ya sha, ya birgima, kuma ya ci gaba da sanya kansa cikin yanayi na wauta a matsayin uzuri don samun mummunan yanayi don kawai manufar makircin makirci. MAGANA NA:

Screenshot_2016-08-30-23-16-51

Ana ganin Eph yana tuki a cikin New York a cikin taksi ta wuraren binciken ababen hawa ba tare da sanin cewa ya kusa ƙarewa ba. Don haka sai ya shiga garejin ajiye motoci yana neman motocin da har yanzu akwai mai. Zan iya fahimtar buƙatar bincika gas a cikin wuraren ajiyar duhu saboda samun iskar gas ta wannan hanyar a cikin rufe gari, amma wannan babban misali ne na toshe makirci wanda aka kammala shi The Walking Matattu: sanya kyawawan halaye a cikin halin bebe wanda basu buƙatar kasancewa a ciki ba saboda kawai cikar lokaci. Da gaske, Eph ɗan masanin kimiyya ne! An tabbatar da cewa shi kyakkyawan wayayye ne, to me yasa yake saka kansa cikin wannan halin? Hakanan, me yasa har yanzu yake jin kunya wajen raba Strigori? Ba na tsammanin shi ya zama mai kisan gillar Strigori, amma a wannan batun bai kamata ya zama mara taimako ba. Ya yi aiki kuma ya yi yaƙi kusa da wasu fitattun mayaƙan Strigori a can. Tabbas wasu ƙwarewar su tabbas sun shafe shi. Ko ta yaya, yayin fadan Eph ya dabawa Strigori a kai da wuka ba tare da safar hannu ba. Shin zai juya ne? Kila ba. Wannan zai fitar da babban halayen wasan kwaikwayon. Daga ƙarshe Eph ya sami damar komawa gidansa don cin miya, sha, da jiran Zach wanda ke tare da mahaifiyarsa tun lokacin ƙarewar lokaci. Yana kama da wani daren Ef don shan ruwa da walwala lokacin da ba zato ba tsammani ƙofar gidan ta buɗe.

Screenshot_2016-08-30-23-43-11

Idan ka karanta recaps dina a kakar da ta gabata ka san yadda bana son abin da suka aikata da halin Zach. Don gaskiya, Ba na son abin da suke yi tare da Goodweathers tun ƙarshen farkon kakar farko, tare da Kelly ban da. Abin dariya yadda mutum ɗaya daga cikin dangin wanda ya mutu a farkon kaka shine kaɗai wanda ya inganta kowane hali. Labarin Eph a wannan lokacin ya fara ne da shi yana da mafarkin ɗinsa tilo da ya dawo matsayin Strigori kuma dole ne a kashe shi. Lokacin da muka ga Zach a cikin rayuwa ta ainihi yana tare da mahaifiyarsa kuma har yanzu mutum. Gaskiya ina son irin rawar da suke takawa tare da Zach a cikin mahaifiyarsa a cikin wannan labarin. Yana da wahala a gane ko Kelly tana amfani da ɗanta ko kuma tana kula da shi da gaske, amma ga Zach ba komai. A gareshi mahaifiyarsa bata da lafiya kuma tana buƙatar taimakonsa don samun sauƙi. Gaskiya, wannan shine batun da aka yi ƙoƙari sosai don fitar da shi a kakar wasan da ta gabata kusan ba za a iya jurewa ba. Shin wannan mummunan makircin ne daga kakar wasa ta ƙarshe a ƙarshe ya biya? Ya yi wuri a faɗi, amma wataƙila zai yi. Kelly ya san Eph zai yi duk abin da ya kamata don dawo da Zach kuma ya tashi don amfani da hakan don samun Lumen. Jagora yana son littafin kuma yana amfani da dangin Eph a kansa don cimma burinsa. Sauti sananne? Na yi kama da babban mahimmin filin da aka yi amfani da shi a kakar bara? I, Afis yana buƙatar gyara hali. Ko dai ka sanya shi ya haɗu da shirmensa kuma ka sanya shi masanin kimiyyar / Strigori jarumi ya kamata ya zama ko kuma ya tafi akasin haka kuma a sa shi ya cika kan damfara. Ba za a sake kasancewa a wannan tsakiyar yankin ba, yana ba ni raɗaɗi. Don haka lamarin ya ƙare tare da Eph yana da buƙatar buƙata ya sami Lumen ɗin. Ko ko Afisa yana da kyakkyawar isa tare da Ibrahim yana da irin tashi sama a wannan lokacin, musamman tunda Quinlan zai bi hanyar Ef tare da littafin. Gabatarwa don labarin na gaba ya nuna Eph yana ƙoƙari ya sami littafin kuma Quinlan ya buge shi a kusa. Da fatan Afisa ya sami dalilin daina irin wannan ɗan abin ƙyama kuma ya tsaya wa kansa da ɗan adam.

Ci gaba zuwa shafi na gaba don Harshe-Punch da Mafi kyawun Yanayin Mako, Tunani na ,arshe, Mako mai zuwa, da ƙarin hotuna daga labarin wannan makon!

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Shafuka: 1 2

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Labarai

Rob Zombie Ya Haɗa Layin “Music Maniacs” na McFarlane Figurine

Published

on

Rob Zombie yana shiga cikin haɓakar simintin kade-kade na ban tsoro don McFarlane tattarawa. Kamfanin wasan wasan kwaikwayo, ya jagoranta Todd McFarlane, ya kasance yana yi Fim Maniacs layi tun 1998, kuma a wannan shekara sun ƙirƙiri sabon jerin da ake kira Maniacs na Kiɗa. Wannan ya hada da fitattun mawakan, Ozzy Osbourne, Alice Cooper, Da kuma Trooper Eddie daga Iron Maiden.

Ƙara zuwa ga wannan gunkin jerin shine darekta Rob Zombie a da na band White Aljan. Jiya, ta hanyar Instagram, Zombie ya buga cewa kamanninsa zai shiga layin Music Maniacs. The "Dracula" Bidiyon kiɗa ya zaburar da matsayinsa.

Ya rubuta: "Wani adadi na aikin Zombie yana kan hanyar ku @toddmcfarlane ☠️ Shekaru 24 kenan da farkon wanda yayi min! Mahaukaci! ☠️ Yi oda yanzu! Zuwan wannan bazarar.”

Wannan ba zai zama karo na farko da aka fito da Zombie tare da kamfanin ba. Komawa cikin 2000, kamanninsa shi ne ilham don fitowar "Super Stage" inda aka sanye shi da ƙugiya na hydraulic a cikin diorama da aka yi da duwatsu da kwanyar mutum.

A yanzu, McFarlane's Maniacs na Kiɗa tarin yana samuwa kawai don oda. Hoton Zombie yana iyakance ga kawai 6,200 guda. Yi oda naku a wurin Gidan yanar gizon McFarlane Toys.

Bayanai:

  • Cikakken cikakken adadi na sikelin 6" mai nuna kamannin ROB ZOMBIE
  • An ƙirƙira tare da har zuwa maki 12 na magana don nunawa da wasa
  • Na'urorin haɗi sun haɗa da makirufo da tsayawar mic
  • Ya haɗa da katin fasaha tare da takaddun shaida mai lamba
  • An nuna a cikin Kiɗa Maniacs marufin akwatin taga
  • Tattara duk McFarlane Toys Music Maniacs Metal Figures
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Labarai

"A Cikin Halin Tashin Hankali" Don haka Memba na Masu Sauraron Gory Ya Yi Jifa Yayin Nunawa

Published

on

a cikin wani tashin hankali yanayi tsoro movie

Ciki Nash (ABC ta Mutuwa 2) kawai ya fito da sabon fim ɗinsa na ban tsoro, Cikin Halin Tashin Hankali, a Chicago Critics Film Fest. Dangane da martanin masu sauraro, masu ciwon ciki na iya so su kawo jakar barf zuwa wannan.

Haka ne, muna da wani fim mai ban tsoro wanda ke sa masu sauraro su fita daga cikin nunin. A cewar wani rahoto daga Sabunta Fim aƙalla ɗan kallo ɗaya ya jefa a tsakiyar fim ɗin. Za ku ji sautin martanin masu sauraro game da fim ɗin a ƙasa.

Cikin Halin Tashin Hankali

Wannan yayi nisa da fim ɗin ban tsoro na farko don ɗaukar irin wannan ra'ayi na masu sauraro. Koyaya, rahotannin farko na Cikin Halin Tashin Hankali yana nuna cewa wannan fim ɗin na iya zama tashin hankali. Fim ɗin yayi alƙawarin sake ƙirƙira nau'in slasher ta hanyar ba da labari daga hangen nesa kisa.

Anan ga taƙaitaccen bayanin fim ɗin a hukumance. Sa’ad da gungun matasa suka ɗauki locket daga hasumiyar gobara da ta ruguje a cikin dazuzzuka, ba da gangan suka ta da gawar Johnny da ke ruɓe ba, ruhu mai ɗaukar fansa da wani mugun laifi mai shekara 60 ya motsa. Wanda ya kashe wanda bai mutu ba nan da nan ya fara kai hare-hare don kwato kullin da aka sace, yana yanka duk wanda ya samu hanyarsa ta hanyar yanka.

Yayin da za mu jira mu gani ko Cikin Halin Tashin Hankali yana rayuwa har zuwa duk abin da yake yi, martani na baya-bayan nan akan X ba komai sai yabon fim din. Wani mai amfani ma yana yin da'awar cewa wannan karbuwa kamar gidan fasaha ne Jumma'a da 13th.

Cikin Halin Tashin Hankali zai sami taƙaitaccen wasan wasan kwaikwayo daga ranar 31 ga Mayu, 2024. Sannan za a fitar da fim ɗin a ranar. Shuru wani lokaci daga baya a cikin shekara. Tabbatar duba fitar da promo images da trailer kasa.

A cikin yanayin tashin hankali
A cikin yanayin tashin hankali
a cikin yanayin tashin hankali
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

Sabuwar Trailer Action na iska don 'Twisters' Zai Buga ku

Published

on

Wasan fina-finan rani ya zo cikin taushi da Farar Guy, amma sabon trailer ga Twisters yana dawo da sihirin tare da ƙaƙƙarfan tirela mai cike da aiki da shakku. Kamfanin samar da Steven Spielberg, Amblin, yana bayan wannan sabon fim ɗin bala'i kamar wanda ya riga shi a 1996.

Wannan lokacin Daisy Edgar-Jones tana matsayin jagorar mace mai suna Kate Cooper, "Tsohuwar mai neman guguwa da bala'in haduwa da mahaukaciyar guguwa ta yi a lokacin karatunta na jami'a wanda yanzu ke nazarin yanayin guguwa a kan allo a cikin birnin New York. Abokinta, Javi ne ya jawo ta zuwa filin fili don gwada sabon tsarin sa ido. A can, ta ketare hanya tare da Tyler Owens (Glen Powell), fitaccen jarumin social media mai kayatarwa kuma mara hankali wanda yayi nasara akan yada abubuwan da ya faru na neman guguwa tare da ma'aikatan jirgin sa, mafi haɗari mafi kyau. Yayin da lokacin guguwa ke ƙaruwa, abubuwan ban tsoro da ba a taɓa ganin irinsu ba sun fito fili, kuma Kate, Tyler da ƙungiyoyin fafatawa sun sami kansu a kan hanyoyin guguwa da yawa da ke mamaye tsakiyar Oklahoma a yaƙin rayuwarsu. "

Simintin gyaran fuska ya haɗa da Nope's Brandon Perea, Hanyar Sasha (Honey na Amurka), Daryl McCormack ne adam wata (Peaky Blinders), Kiernan Shipka (Ciwon Kasadar Sabrina), Nik Dodani (Atypical) da lambar yabo ta Golden Globe Maura darajar (Kyakkyawan Yaro).

Twisters ne ke jagoranta Lee Isaac Chung kuma ya buga wasan kwaikwayo Yuli 19.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun