Haɗawa tare da mu

Labarai

Ganawa tare da Ship zuwa Shore PhonoCo's Justin Martell

Published

on

A farkon wannan makon, iHorror ya sami damar zama tare da Justin Martell, mai tsara salo kuma mai haɗin kamfanin Ship zuwa Shore PhonoCo., Wani sabon kamfanin matse ruwan vinyl da ya kware a rikodin da ba a fitar da shi ba. Justin yana da kirki sosai don ɗaukar ɗan lokaci daga cikin aikinsa don amsa wasu tambayoyi da kuma raba keɓaɓɓun bayanai game da fitowar su mai zuwa.

Justin Martell akan shirya "Komawa zuwa Nuke Em High" tare da darekta Lloyd Kaufman da 'yan wasa.

 

IH: Ta yaya zuwa baya ƙaunarku ga fina-finan salo ke tafiya?

JM: Sha'awar da nake da ita a finafinai na fara ne daga ranar Halloween, 1998. Na kasance cikin dabara ko kuma magani kuma wasu 'yan iska sun sace alewa na daga wurina. Na gudu zuwa gidana ina kuka kuma, don kwantar da hankalina, mahaifina ya tafi shagon bidiyo kuma ya yi hayar fina-finai biyu masu ban tsoro: sakewa na 1990 na “Night of the Living Dead”, da kuma Steve Miner “House”. Ta yin hakan, ya ba ni izini na gaskiya don yin hayar duk fina-finan da a da ba a ba ni izinin haya ba, kuma na fara kallon fina-finai masu ban tsoro kamar yadda na iya. Abubuwan da na fi so da sauri sun zama finafinan George Romero, Lucio Fulci, da duk wani abu da Troma Entertainment ya samar ko aka saki.

IH: Mene ne babban Ofishin Jakadancin da ke bayan Ship zuwa Shore Phonograph Co.

JM: Manufarmu ita ce ta fitar da wahalar-samu, wacce ba a sake fitarwa a baya ba, da sabon-kide-kide da wake-wake akan tsarin jiki.

IH: Shin za ku iya gaya mana abin da ya same ku cikin kasuwancin rikodin, kuma ku ba mu taƙaitaccen bayyani game da kamfaninku?

JM: Na tattara bayanai tun ina ɗan shekara 15. Shahararrun waƙoƙin fina-finai masu ban tsoro a kan roba sun haɗu da abubuwa biyu da na fi so. Koyaya, Ship zuwa Shore Phonoco. ya zo a cikin 2013 lokacin da muka fito da waƙar Tiny Tim da ba ta da baya a kan iyakantaccen ɗab'in Edison Wax silinda.

Baya ga finafinai na jinsi, ni ma ina da damuwa da Tiny Tim. Na rubuta tarihin rayuwa game da shi shi ma wanda zai kasance a cikin Nuwamba 2015 daga Jawbone Press. Kamar yadda yawancin waƙoƙin da Tiny suka yi sun kasance ne daga farkon ƙarni, koyaushe yana faɗin cewa yana son sakin waƙa a kan silinda na kakin zuma. A cikin lokacin da za'a iya haɗa katunan zazzage dijital tare da fitarwa, tabbas ba mai yuwuwar kasuwanci ba don sakin waƙa a kan tsarin da ya mutu. A cikin 2013, duk da haka, ya zama mafi ma'ana yayin da muke sakin fitaccen yanki na masu tara abubuwa, yin kwatancen asalin silinda na zamani don ganin ya zama kamar Tiny ce ta fitar da faifai a cikin 1913, cike da katin zazzage don mutane su iya saurare waƙar. Na yi mamakin, duk da haka, yawan bidiyon da aka aika a cikin rikodin da mutanen da har yanzu suke da 'yan wasan silinda suke kunnawa. Time.com ta kira shi "mafi yawan sake-sakewa da aka taba samu," kuma mun sami dukkan kwarewar sosai mai karfafa gwiwa kuma mun yanke shawarar za mu yi wani abu a kan sikeli mafi girma.

Silinda Promo kwamfuta

Hoto: Tiny Tim - Lost & Samu, Vol. II: “(Babu Wanda Zai Iya Sona Kamar) Tsohuwar Tumatirin Na Iya”

 

Game da fitowarmu ta biyu, Tiny Tim zuwa Troma kamar wani tsalle ne, amma na yi aiki na Troma na kimanin shekaru biyu kuma na samar da fina-finai fasali guda uku a gare su ("Mr. Bricks: A Heavy Metal Murder Musical", "Return to Nuke 'Em High: Juzu'i na 1 & 2 ”). Na sadu da abokina aboki Aaron Hamel a shirin "Komawa zuwa Nuke 'Em High" a 2012 kuma bin silinda, mun yanke shawarar haɗuwa don rera waƙoƙin Troma ta 1986, ta asali "Class of Nuke' Em High". Bayan nayi aiki a matsayin Daraktan Hulda da Jama'a na Troma, ni da kaina na sami tambayoyi da yawa, da yawa daga magoya baya suna tambaya ko Troma ya shirya sakin wani sauti na tsawan shekara tamanin da suka gabata. Don haka mun san sakin wani abu ne da magoya baya ke so kuma muna da dangantaka da Troma wanda ya sauƙaƙe sakin sakin tare.

IH: Bada alaƙar ku da Troma da nasarar ku Class na Nukem High fitarwa, shin akwai wasu shirye-shiryen sakin wasu waƙoƙin waƙoƙin su a nan gaba?

JM: Mun ɗan zagaya wasu 'yan dabaru, kuma wataƙila za mu sake yin wani, amma ba mu da tabbacin fim ɗin da za mu zaɓa. Sautunan waƙoƙinsu suna ba da ƙalubale na musamman saboda ba ƙira kawai ba ne, amma yawanci tattarawa yana nuna iyakataccen maki tare da nau'ikan waƙoƙin pop daban. Kamar yadda Troma ba ta taɓa nufin yin rabe-raben waƙoƙi daban don fina-finan su ba (kawai sun fara yin hakan ne da "Tromeo & Juliet" da kuma bayan), galibi ba sa samun wani haƙƙi fiye da amfani da waɗannan waƙoƙin a cikin fim ɗin.

Don haka don "Class of Nuke 'Em High" waƙar asali ba ta da sauƙi kamar kiran Lloyd Kaufman da Michael Herz da neman lasisi haƙƙin sautin. Ee, akwai wasu izini da muke buƙata daga Troma, amma kuma dole ne mu bi diddigin kuma mu kusanci mawaƙa daban-daban. Idan mutum ɗaya ya ja da baya ko kuma ya yanke shawarar ƙirƙirar matsaloli, zai iya jefa baƙin ciki a cikin aikinku gaba ɗaya. Mun sami wani abu kamar wannan ya faru da mu tare da "CONH" OST kuma wannan shine dalilin da ya sa ƙididdigar ba ta cikin rikodin.

Ship zuwa Shore's madalla Class of Nuke 'Em High soundtrack release

 

IH: Wane tsari kuke bi don ɗaukar taken da kuke saki?

JM: Muna tattara abubuwan da muke so gaba ɗaya kuma ga abin da ke da alaƙa da waƙa a gare mu.

IH: Mene ne tsari don ƙirƙirar ɗayan fitowar ku?

Mun raba nauyi sama da ƙasa, 50/50. Dukanmu mun fito da dabaru don yuwuwar sakewa da bi don kulle su a ciki. Musamman musamman, sau da yawa ina ma'amala da nauyin kasuwanci kamar kwangila, lasisi, da sauransu, yayin da Aaron Hamel ya mai da hankali kan ƙwarewa, ƙira da kwalliya. Wannan ba ya ce, ko da yake, mun iyakance kanmu ga waɗancan fannoni kawai.

Hakanan muna da wasu membobin ƙungiyar mu: Babban mai gabatarwa da PR man Mark Finch, tare da haɗin gwiwar samarwa da kuma Mai Kula da Harkokin Watsa Labarai na Cassie Baralis. Matt Majourides, na Manjouridies & Sons, yana aiki ne a matsayin mai ba da shawara game da komai.

IH: Yaya kuke ji game da ƙarin sautin waƙoƙin tsoro da aka sake saki akan vinyl?

JM: Yana da kyau. Kamar yadda na ce, ya haɗu da abubuwa biyu da na fi so kuma waɗannan fitattun suna ba da wata hanyar da masoya na jin daɗin finafinan da suka fi so.

IH: Shin kuna ganin wannan yanayin a matsayin wani abu ne na larura, ko kuma yana sakin vinyl mai ban tsoro anan don zama?

JM: Da kyau fads yana shudewa da zarar sabon abu na duk abin da yake cikin ya ƙare. Genre fans yawanci masoyan rayuwa ne. Don haka ban ga abin a matsayin faduwa ba ne, a'a. Koyaya, kuma wannan ba zai zama na dogon lokaci ba, amma akwai lokacin da wahalar kayan ta bushe kawai. A wancan lokacin, vinyl mai ban tsoro zai rage gudu sai dai idan kamfanoni sun canza zuwa sakin waƙoƙin sauti don finafinai na zamani.

IH: Mene ne wasu waƙoƙin waƙoƙi / tsoro waɗanda kuke son a sake su wanda ba a rigaya ba?

JM: Akwai taken da yawa da zan so in faɗi, amma zan dena saboda suna ne da muke so mu saki kuma bana son ba kowa ra'ayi. Wata waƙar da na san ba za mu iya saki ba, wanda zan so in sake fitowa, shi ne “Phantasm”. Daga abin da na fahimta, Don Coscarelli yana kiyaye haƙƙin wannan maki. Ina fatan hakan ya kasance ne saboda ya dukufa don yin sakin nasa.

IH: Menene wasu taken da zaku fito dasu?

JM: To muna farin ciki da sanar da cewa fitowarmu ta yanzu, sautin Donald Rubinstein don George M RomeIN na 1977 mai suna "MARTIN" yanzu ana samun sa don tsari https://www.shiptoshore.storenvy.com/. Sakin zai kasance a duk duniya daga gare mu a kan "Transylvanian Flashback" baki & fari swirl vinyl, haka kuma a kan "Blood Red" marmara vinyl daga Haske a cikin Attic a Arewacin Amurka da kuma daga One Way Static a Burtaniya. Duk zamu dauke shi a baki 180g. Sakin ya fito da sabbin zane-zane daga Brandon Schaefer da bayanin layi daga mawaki Donald Rubinstein da Martin, kansa, dan wasan kwaikwayo John Amplas. Kuna buƙatar shi. Kuna so shi. Rayuwar ku bata da ma'ana ba tare da shi ba.

Shayar da idanun ku akan babban zane don sakin Marin!

 

Har ila yau, muna da iyakantaccen adadi na "Class of Nuke 'Em High" OST wanda ke nan har ila yau.

Dangane da gaba, ba na son bayar da yawa, amma zan iya gaya muku cewa mun riga mun ba da lasisin “MST3K” wanda zai fito nan gaba a wannan shekara. Ina kuma da kundin Tiny Tim wanda ba a sake shi ba daga 1974 wanda nake fatan zan fitar da wuri shi ma.

IH: A ina kuke ganin Jirgin ruwa zuwa Shore nan gaba?

JM: A yanzu haka, muna farin cikin kasancewa cikin matsayi inda magoya baya ke jin daɗin samfuranmu ya zuwa yanzu kuma suna ɗokin fitowarmu mai zuwa. Wannan ya ishe mu, amma idan wannan ya ci gaba da girma zuwa inda za mu kasance a cikin matsayi don fitar da ƙarin saki, akai-akai, to wannan zai zama mai kyau!

IH: Yanzu kun fito da Tiny Tim a kan silinda da kuma wasan NES don masu marawa baya a fim ɗinku na “Megafoot”, shin akwai wasu shirye-shiryen da za ku saki ƙarin fitowar salon bege ko kuwa waɗannan abubuwan ba su samu ba?

JM: Don rikodin, mun zaɓi waɗancan tsarukan kamar yadda muke jin suna aiki tare da kayan. Ba mu yi ƙoƙari mu zama mawuyacin hali ba, na rantse. Ba mu da wani takamaiman shiri don ƙarin fitowar salon bege, amma mun juya game da ra'ayin yin ɗayan fitowarmu mai zuwa kan reel-to-reel. Kar ku damu, kodayake, wannan zai zo tare da katin saukarwa, suma.

JM: Me kuma kuke saukowa daga bututun?

JM: Kamar yadda na ambata, akwai littafin da na rubuta game da Tiny Tim, Madawwami Masifa: Rayuwa Mai Inganci na inyananan Tim, wanda, da gaske, ana iya kira Duk Abinda Kullum Kuna So Ku sani Game da Timan Timaramin Tim amma Kunji Tsoron Tambaya.

Hakanan, da alama za mu sami wasu manyan labarai ba da daɗewa ba game da samarwarmu mai zuwa “MEGAFOOT” - Sashin cyborg ne, ɓangare na Bigfoot. Duk ta'addanci!

IH: Ba za a iya jira don jin ƙarin bayani game da “Megafoot” ba. Yayi farin cikin ganin ƙarin daga wannan fim ɗin. Na sake godewa Justin don amsa tambayoyina. Muna fatan ayyukan gaba da kuma fitarwa.

Megafoot

Zan yi hakuri don sake nuna wannan hoton, amma ba zan yi ba. Almararsa. Marabanku.


Justin Martell mai zaman kansa fim ne / marubuci kuma marubuci. Martell ya samar da fina-finai masu fasali guda 5, musamman Troma's “Komawa Nuke 'Em High: Juzu'i na 1 & 2 ″. Sabon fim dinsa na baya-bayan nan, “MAGAFOOT ”, zai shiga samarwa a wannan shekarar. A cikin 2013, Martell da abokin aikinsa Aaron Hamel suka kafa Jirgin Ruwa zuwa Shore PhonoCo., Rukunin kamfanin samar da su na Ship zuwa Shore Media, wanda aka sadaukar domin sakin wahalar-samu, wanda ba a sake shi ba a baya, da sabon-salon-kida akan Tsarin jiki. Martell ya kuma taimaka wajan samar da fitattun album na Tiny Tim sau uku kuma ya rubuta tarihin rayuwa a kan fitaccen mawaƙin wanda Jawbone Press zai sake shi a watan Nuwamba, 2015.

Ship zuwa tashar jirgin ruwa

Ship zuwa Shore PhonoCo. Binciken:

STS-001: inyananan Tim - Lost & Found, Vol. II: "(Babu Wanda Zai Iya Sona Kamar) Tsohuwar Tumatirin Na Iya" [Ltd. zuwa kwafi 75, akan Edison silinda]

STS-002: “Ajin Nuke 'em High” Sauti na asali (Ltd. zuwa kwafi 1,000, 700 a baki vinyl 180g, 300 akan “Dewey's Meltdown” starburst vinyl]

STS-003: “MARTIN na George A. Romero” Asalin Sauti [Ltd. zuwa kwafi 2,000, 1,000 a baki vinyl na 180g, 500 akan "Transylvanian Flashback" vinyl mai launin baki & fari, 500 akan "Blood Red" marmara]

links:

Ship zuwa Shore PhonoCo. Store:

https://www.shiptoshore.storenvy.com/

Ship zuwa Shore PhonoCo. Instagram:

https://instagram.com/stsphonoco/

Ship zuwa Shore PhonoCo. Twitter:

https://twitter.com/stsphonoco

Ship zuwa Shore PhonoCo. akan Facebook:

https://www.facebook.com/stsphonoco

Megafoot akan Facebook:

https://www.facebook.com/megafootmovie

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Danna don yin sharhi

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

Leave a Reply

Labarai

Rob Zombie Ya Haɗa Layin “Music Maniacs” na McFarlane Figurine

Published

on

Rob Zombie yana shiga cikin haɓakar simintin kade-kade na ban tsoro don McFarlane tattarawa. Kamfanin wasan wasan kwaikwayo, ya jagoranta Todd McFarlane, ya kasance yana yi Fim Maniacs layi tun 1998, kuma a wannan shekara sun ƙirƙiri sabon jerin da ake kira Maniacs na Kiɗa. Wannan ya hada da fitattun mawakan, Ozzy Osbourne, Alice Cooper, Da kuma Trooper Eddie daga Iron Maiden.

Ƙara zuwa ga wannan gunkin jerin shine darekta Rob Zombie a da na band White Aljan. Jiya, ta hanyar Instagram, Zombie ya buga cewa kamanninsa zai shiga layin Music Maniacs. The "Dracula" Bidiyon kiɗa ya zaburar da matsayinsa.

Ya rubuta: "Wani adadi na aikin Zombie yana kan hanyar ku @toddmcfarlane ☠️ Shekaru 24 kenan da farkon wanda yayi min! Mahaukaci! ☠️ Yi oda yanzu! Zuwan wannan bazarar.”

Wannan ba zai zama karo na farko da aka fito da Zombie tare da kamfanin ba. Komawa cikin 2000, kamanninsa shi ne ilham don fitowar "Super Stage" inda aka sanye shi da ƙugiya na hydraulic a cikin diorama da aka yi da duwatsu da kwanyar mutum.

A yanzu, McFarlane's Maniacs na Kiɗa tarin yana samuwa kawai don oda. Hoton Zombie yana iyakance ga kawai 6,200 guda. Yi oda naku a wurin Gidan yanar gizon McFarlane Toys.

Bayanai:

  • Cikakken cikakken adadi na sikelin 6" mai nuna kamannin ROB ZOMBIE
  • An ƙirƙira tare da har zuwa maki 12 na magana don nunawa da wasa
  • Na'urorin haɗi sun haɗa da makirufo da tsayawar mic
  • Ya haɗa da katin fasaha tare da takaddun shaida mai lamba
  • An nuna a cikin Kiɗa Maniacs marufin akwatin taga
  • Tattara duk McFarlane Toys Music Maniacs Metal Figures
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Labarai

"A Cikin Halin Tashin Hankali" Don haka Memba na Masu Sauraron Gory Ya Yi Jifa Yayin Nunawa

Published

on

a cikin wani tashin hankali yanayi tsoro movie

Ciki Nash (ABC ta Mutuwa 2) kawai ya fito da sabon fim ɗinsa na ban tsoro, Cikin Halin Tashin Hankali, a Chicago Critics Film Fest. Dangane da martanin masu sauraro, masu ciwon ciki na iya so su kawo jakar barf zuwa wannan.

Haka ne, muna da wani fim mai ban tsoro wanda ke sa masu sauraro su fita daga cikin nunin. A cewar wani rahoto daga Sabunta Fim aƙalla ɗan kallo ɗaya ya jefa a tsakiyar fim ɗin. Za ku ji sautin martanin masu sauraro game da fim ɗin a ƙasa.

Cikin Halin Tashin Hankali

Wannan yayi nisa da fim ɗin ban tsoro na farko don ɗaukar irin wannan ra'ayi na masu sauraro. Koyaya, rahotannin farko na Cikin Halin Tashin Hankali yana nuna cewa wannan fim ɗin na iya zama tashin hankali. Fim ɗin yayi alƙawarin sake ƙirƙira nau'in slasher ta hanyar ba da labari daga hangen nesa kisa.

Anan ga taƙaitaccen bayanin fim ɗin a hukumance. Sa’ad da gungun matasa suka ɗauki locket daga hasumiyar gobara da ta ruguje a cikin dazuzzuka, ba da gangan suka ta da gawar Johnny da ke ruɓe ba, ruhu mai ɗaukar fansa da wani mugun laifi mai shekara 60 ya motsa. Wanda ya kashe wanda bai mutu ba nan da nan ya fara kai hare-hare don kwato kullin da aka sace, yana yanka duk wanda ya samu hanyarsa ta hanyar yanka.

Yayin da za mu jira mu gani ko Cikin Halin Tashin Hankali yana rayuwa har zuwa duk abin da yake yi, martani na baya-bayan nan akan X ba komai sai yabon fim din. Wani mai amfani ma yana yin da'awar cewa wannan karbuwa kamar gidan fasaha ne Jumma'a da 13th.

Cikin Halin Tashin Hankali zai sami taƙaitaccen wasan wasan kwaikwayo daga ranar 31 ga Mayu, 2024. Sannan za a fitar da fim ɗin a ranar. Shuru wani lokaci daga baya a cikin shekara. Tabbatar duba fitar da promo images da trailer kasa.

A cikin yanayin tashin hankali
A cikin yanayin tashin hankali
a cikin yanayin tashin hankali
Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun

Movies

Sabuwar Trailer Action na iska don 'Twisters' Zai Buga ku

Published

on

Wasan fina-finan rani ya zo cikin taushi da Farar Guy, amma sabon trailer ga Twisters yana dawo da sihirin tare da ƙaƙƙarfan tirela mai cike da aiki da shakku. Kamfanin samar da Steven Spielberg, Amblin, yana bayan wannan sabon fim ɗin bala'i kamar wanda ya riga shi a 1996.

Wannan lokacin Daisy Edgar-Jones tana matsayin jagorar mace mai suna Kate Cooper, "Tsohuwar mai neman guguwa da bala'in haduwa da mahaukaciyar guguwa ta yi a lokacin karatunta na jami'a wanda yanzu ke nazarin yanayin guguwa a kan allo a cikin birnin New York. Abokinta, Javi ne ya jawo ta zuwa filin fili don gwada sabon tsarin sa ido. A can, ta ketare hanya tare da Tyler Owens (Glen Powell), fitaccen jarumin social media mai kayatarwa kuma mara hankali wanda yayi nasara akan yada abubuwan da ya faru na neman guguwa tare da ma'aikatan jirgin sa, mafi haɗari mafi kyau. Yayin da lokacin guguwa ke ƙaruwa, abubuwan ban tsoro da ba a taɓa ganin irinsu ba sun fito fili, kuma Kate, Tyler da ƙungiyoyin fafatawa sun sami kansu a kan hanyoyin guguwa da yawa da ke mamaye tsakiyar Oklahoma a yaƙin rayuwarsu. "

Simintin gyaran fuska ya haɗa da Nope's Brandon Perea, Hanyar Sasha (Honey na Amurka), Daryl McCormack ne adam wata (Peaky Blinders), Kiernan Shipka (Ciwon Kasadar Sabrina), Nik Dodani (Atypical) da lambar yabo ta Golden Globe Maura darajar (Kyakkyawan Yaro).

Twisters ne ke jagoranta Lee Isaac Chung kuma ya buga wasan kwaikwayo Yuli 19.

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Saurari 'Ido Kan Podcast'

Ci gaba Karatun