Gida Labaran Nishadi Na Ban tsoro 'Gidan shakatawa' Trailer ya gabatar da Sabon Labari na Fatalwa

'Gidan shakatawa' Trailer ya gabatar da Sabon Labari na Fatalwa

by Trey Hilburn III
Dabbab

Ina son sake kirkirar abubuwa kuma akwai 'yan kwanakin nan. Fina-Finan mallaka da makamantansu sun kasance suna juyawa zuwa sabbin wurare. Tashar tirela ta Mafakawa tana yin hakan tare da tsarin labarin fatalwowi da gaske. Wannan yana kallon hada labarin fatalwa tare da ɗan abin mallakar da aka haɗu a cikin ɗan kaɗan.

Bayani don Gidan Hutawa yayi kamar haka:

Lex marubuci ne wanda ya damu da yanayin zamani. Don bikin ranar haihuwarta, manyan abokan Lex guda uku sun yanke shawara su dauke ta zuwa ba zata zuwa wani wurin shakatawa da ke Hawaii. Gidan shakatawa shine matattarar fatalwa, Girlarfin da ke fuskantar Girlabila, kuma Lex ya ƙaddara neman ta. Lokacin da suka isa tsibirin, sun sami babban wurin shakatawa, kyakkyawa kuma mara daɗi. Kamar dai yadda Lex ya yanke shawarar cewa wannan kawai labarin birni ne, ƙawayenta sun fara ɓacewa ɗaya bayan ɗaya, suna barin ta cikin jinƙan muguwar ruhun.

Gidan Hutawa ya fito a watan Afrilu 30 a cikin zaɓin silima kuma akan VOD.

Me kuke tunani game da trailer don Gidan Hutawa? Bari mu sani a cikin sassan sharhi.

Zurfin jini yana zuwa daga Severin kuma yana baka Jaws-rip-off sabanin duk abin da kuka gani. Duba trailer anan.

Deep

Related Posts

Translate »