Gida Labaran Nishadi Na Ban tsoro 'Ortan Kombat 11' Ya Shiga Cikin Ruhun Halloween

'Ortan Kombat 11' Ya Shiga Cikin Ruhun Halloween

by Trey Hilburn III
Kombat

Ɗan Kombat 11 yana kan nadi kwanan nan. Na farko, muna samun Terminator: Dark Fate Halin fata wanda aka ƙara a cikin sahun sa na tuni, kuma yanzu muna karɓar marabar Masquerade maraba sosai.

Waɗannan suna zuwa daidai lokacin Halloween kuma an loda su da fatuna uku da suka dace da lokacin.

Fata Muguwar Maita Jade fata ce da Beistle take ɗauka akan Halloween cikakke tare da hular mayu masu ma'ana da koren fata. Kabal ya zo da kaya mai ban sha'awa game da wani abu wanda aka fahimta da shi ta hanyar Jason Voorhees kuma a ƙarshe amma ba mafi ƙaranci ba muna samun ranar matattu wahayi zuwa fatar Calavera Liu Kang.

Ina son lokacin da wasan wasa ya zama abin tsoro don kakar da Ɗan Kombat 11 jama'a sun rufe mu a wannan sashen, kuma mun gode.

Wace fata ku mutane kuka fi so? Bari mu sani a cikin sassan sharhi.

Ɗan Kombat 11 ne daga yanzu.

Don ƙarin labarai na fim da wasanni, ci gaba da tattaunawa da ni a kan Twitter @TreyHilburn.

Related Posts

Translate »