Gida Labaran Nishadi Na Ban tsoro 'Zuwan Gida a cikin Duhu' Tsarkakakke ne Mai Ban Haushi da Rashin Haihuwa

'Zuwan Gida a cikin Duhu' Tsarkakakke ne Mai Ban Haushi da Rashin Haihuwa

Wannan fim ɗin gabaɗaya yana da alaƙa mai ƙarfi

by Trey Hilburn III
20,400 views
Zuwa Gida

Na iya gani Zuwa Gida Cikin Duhu a Fim ɗin Chattanooga. Nunin ya sami nasarar zama abin mamaki sau biyu a daren. Sau ɗaya saboda shine babban fim ɗin ɓoyewa da rufe fim na dare, kuma biyu shine hawan mahaukaci mara tsayawa. Yi tunani, Hitcher. Amma, babu dakin numfashi. Sabon trailer ɗin yana da kyau a yi wa fim ɗin ba'a ba tare da bayar da yawa ba.

Bayani don Zuwa Gida Cikin Duhu yayi kamar haka:

Ficewar wani dangi a bakin teku ya keɓe cikin tsoro lokacin da malamin makarantar sakandare Alan 'Hoaggie' Hoaganraad, matarsa ​​Jill, da matakai Maika da Jordon ba zato ba tsammani suka gamu da wasu masu kashe-kashe masu kisan kai- masanin ilimin halayyar ɗan adam Mandrake da mutumin da ke hulɗa da shi- yaro mai rakiyar Tubs - wanda ya jefa su cikin balaguron balaguron hanya. Da farko, da alama ta'addancin dangin ya samo asali ne ta hanyar bazuwar gamuwa da masu ilimin zamantakewa guda biyu, amma yayin da dare ke ci gaba, Hoaggie da Jill sun fahimci cewa an saita wannan mafarki mai ban tsoro shekaru 20 da suka gabata; kuma yayin da suke gab da isa ga makoma ta ƙarshe mai ban mamaki, Mandrake ya tona asirin mugun sirrin da ke jagorantar ayyukansa.

Zuwa Gida Cikin Duhu yana sarrafa ku daga makogwaro daga minti zuwa minti. Ba ya wasa da ƙa'idoji kuma kawai yana yin duhu daga can. Ba wani fim mai ban tsoro bane ko dai yana da nauyi mai nauyi a cikin sashin shirin, wanda dole ne ku shaida.

Zuwa Gida Cikin Duhu ya isa cikin zaɓaɓɓun gidajen wasan kwaikwayo kuma akan dijital da VOD fara Oktoba 1.

Menene wani fim mai duhu mai duhu wanda kuka gani kwanan nan? Bari mu sani a cikin ɓangaren sharhi.

 

Translate »