Labarai
'Skull Island' Teaser Peels Back a Bloody Background for Kong

Kong Vs. Godzilla ya kai mu ko'ina ciki har da gangar jikin duniya. Kuma yanzu shine lokacin zuwa Ƙasar Kankara don ganin abubuwan sirrin da tsibirin ke da shi.
Sabuwar trailer daga sabon jerin Netflix ya buɗe Kong a tsibirinsa kuma yana kama da wannan zai zama igwa ga abin da muka gani a cikin fim ɗin. Haka ne, y'all duka tsibirin Skull da Kong V. Godzilla suna samun goyan baya dangane da labarinsa.
Bayani don Kong Skull Island tafi kamar haka:
Masana kimiyya, sojoji da masu fafutuka sun haɗu don gano wani tsibiri na tatsuniya, wanda ba a taɓa gani ba a cikin Tekun Pacific. Yanke daga duk abin da suka sani, suna shiga cikin yankin Kong mai girma, suna kunna babban yaƙi tsakanin mutum da yanayi. Yayin da aikin gano su nan ba da jimawa ya zama ɗayan tsira, dole ne su yi yaƙi don tserewa daga duniyar farko da ba ta cikin ɗan adam.
Ƙasar Kankara Ya iso kan Netflix daga watan Yuni 22. Shin kuna jin daɗin ganin menene asirin tsibirin? Bari mu sani a cikin sashin sharhi.

Labarai
'Jaws 2' Ya Samu Babban Sakin UHD na 4K Wannan Lokacin bazara don Cikar 45th

Jahilai 2 yana zuwa 4K UHD wannan bazarar. Kwanan kwanan wata da ya dace da la'akari da gaskiyar cewa fim ɗin da kansa yana faruwa a lokacin rani a tsibirin Amityville. Tabbas, a cikin ci gaba za mu fara ganin kadan daga cikin abubuwan da ake amfani da su na ikon amfani da sunan kamfani. Misali, wannan mabiyi yana ganin shark yana neman ramuwar gayya. Hanya mai ban sha'awa don ɗaukar abubuwan da ke wargajewa sosai zuwa fagen sci-fi.
Bayanin don Gabas 2's 4K UHD Disc ya rushe kamar haka:
"Abin tsoro bai ƙare ba kamar yadda Roy Scheider, Lorraine Gary da Murray Hamilton suka sake yin rawar gani a Jaws 2. Shekaru hudu bayan babban kifin shark ya tsoratar da karamin wurin shakatawa na Amity, masu hutu marasa jin dadi sun fara bace a cikin wani salon da aka saba da su. . Shugaban 'yan sanda Brody (Scheider) ya tsinci kansa a cikin tseren lokaci lokacin da wani sabon kifin shark ya kai hari kan jiragen ruwa guda goma da wasu matasa ke rike da su, ciki har da 'ya'yansa maza biyu. Irin wannan dakatarwar zuciya da kasala mai ban sha'awa wanda ya burge masu sauraron fim a duk faɗin duniya a cikin Jaws ya dawo a cikin wannan madaidaicin mabiyi na ainihin hoton motsi na asali."
Abubuwan da ke cikin diski na musamman suna tafiya kamar haka:
- Ya haɗa da 4K UHD, Blu-ray da kwafin dijital na Jaws 2
- Yana da Maɗaukakin Rage Rage (HDR10) don Haske, Zurfi, Ƙari Mai kama da Rayuwa
- Share Hotuna
- Yin Jaw 2
- Jaws 2: Hoton Jarumi Keith Gordon
- John Williams: Kiɗa na Jaws 2
- Barkwanci "Faransa".
- Labaran labarai
- 'Yan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo
- Gidan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo
Jahilai 2 taurari Roy Scheider, Lorraine Gary, Murray Hamilton, Joseph Mascolo, Jeffrey Kramer, Collin Wilcox, Ann Dusenberry, Mark Gruner, Susan French, Barry Coe, Gary Springer, Donna Wilkes, Gary Dubin, John Dukakis, G. Thomas Dunlop, David Elliott , Marc Gilpin, Keith Gordon, Cynthia Grover, Ben Marley da sauransu.
Jahilai 2 ya isa shagunan farawa daga Yuli 4. Kuna iya oda kwafin ku a nan.

Labarai
Nine Inch Nails'Trent Reznor da Atticus Ross Zasu Buga Maki 'Teenage Mutant Ninja Turtles: Mutant Mayhem'

Wasu abubuwa suna tafiya tare da kyau ta yadda ba su da ma'ana, wani lokacin kuma abubuwa ba su da ma'ana ta yadda bai kamata ba. Ba mu da tabbacin inda wannan labarin ke kan mita. Ya bayyana cewa Trent Reznor da Atticus Ross na Nine Inch Nails an saita don cin nasara mai zuwa. Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem.
A cikin Tweet na baya-bayan nan daga darakta, Jeff Rowe ya ce hakika jaruman kiɗansa za su ci fim ɗin TMNT mai zuwa.
Reznor da Ross mawaƙa ne masu ban mamaki. Daga Ƙungiyar Social to Kashi da Duka su biyun sun ƙalubalanci ilimin kiɗan su kuma sun ba mu maki mai ban sha'awa da ba zato ba tsammani. Alal misali, har yanzu na firgita da firgicin da suka gama yi wa Pixar's Soul.
Me kuke tunani game da zura kwallo a ragar Reznor da Ross Matashi Mutant Ninja Kunkuru: Mutant Mayhem? Bari mu sani a cikin sassan sharhi.
Labarai
'Thread: An Insidious Tale' an saita zuwa Tauraruwa Kumail Nanjiani da Mandy Moore

Yayin da muke jira Rashin hankali: Ƙofar Ja don saki a kan Yuli 7, akwai riga wani m aikin a cikin ayyukan. Blumhouse da Atomic Monster suna aiki akan ƙaramin jerin juzu'i mai taken thread wanda zai tauraro Kumail Nanjiani da Mandy Moore.
Iyakar bayanin da aka bayar Zauren: Labari mai ban tsoro yayi kamar haka:
Tare da taimakon wani baƙo mai ban mamaki, ma'auratan da ke fama da rashin 'yarsu Zoe sun yi tafiya zuwa cikin ƙasa mai ban tsoro da aka sani da Further a cikin matsananciyar yunƙuri na canza abubuwan da suka gabata da kuma ceton danginsu.
A halin yanzu duk bayanan da aka fitar sun fito ne daga yin kira ga fim ɗin. Don haka, a halin yanzu babu wasu takamaiman filaye da ke akwai. Amma, za mu ci gaba da kawo muku bayanai yayin da aka sake su.
Takaitaccen bayani na farko Mai haɗari fim din ya tafi kamar haka:
Iyaye (Patrick Wilson, Rose Byrne) suna ɗaukar matakai masu tsauri lokacin da ga alama sabon gidan nasu yana cikin bala'i kuma ɗansu mai rauni yana mallakar wani mahaluƙi.
Shin kuna jin daɗin ƙarin ayyukan ban tsoro da ke kan hanyarmu? Bari mu sani a cikin sashin sharhi.