Emma Stone yana samun emo da gaske a cikin sabon trailer na Disney's Cruella wanda ya ragu a yau. Kamar yadda za ku gani a kasa, tun da wannan labarin asalin, babu ...
Shudder yana gab da ƙaddamar da fim ɗin Shook akan sabis ɗin yawo. Tashar ta hanyar biyan kuɗi ta kasance kusan shekaru shida kacal kuma tana da...
Tirela na sabon wasan barkwanci mai cike da farin ciki da farin ciki an sake shi kuma yana kama da lokacin kisan kai. Jarumi Joel McHale da Kerry Bishé...
Tirela na Rocko Zevenbergen's Ina Bukatar ku Matattu tabbas yana ɗaya daga cikin mafi yawan abubuwan da muka gani cikin ɗan lokaci. Wannan yana da ma'ana idan aka yi la'akari da labarinsa. Daga...
Mahaukacin Glen Danzig da hanya, sama da sama, Verotika ya kasance hawan jakin daji. Jama'a ko dai sun raina shi ko sun so shi. Da alama akwai...
Wanene ya ce fasahar fasaha ya mutu? Tabbas ba mahaliccin Phobias ba wanda zai sami wasan wasan kwaikwayo da sakin VOD akan Maris 19, 2021….
[bayanin kula da Edita: a buƙatar ɗakin studio iHorror ya cire tirelar YouTube don Great White akan iƙirarin keta haƙƙin mallaka.] Kila fina-finan Shark ba za su taɓa tafiya ba...
Sashe mai ban sha'awa mai ban sha'awa, ɓangaren raye-rayen sci-fi matasa kasada, Cosmoball trailer yayi kama da shi duka. Well Go Amurka ta sanar a yau cewa wannan ƙwararren ɗan ƙasar Rasha ...
A ranar 5 ga Fabrairu, 2021, Neil Marshall's The Reckoning an saita don fitarwa a gidajen wasan kwaikwayo da kan VOD da dijital. Fim ɗin, wanda aka rubuta tare da tauraruwar Charlotte Kirk, ya...
Bayan kallon trailer na Dave Made a Maze, kuna iya samun kanku kuna tunanin wasan bidiyo Little Big Planet. A cikin wannan wasan, kamar a cikin ...
2021 babu shakka zai zama shekarar kaiju. Mun riga mun sami Godzilla Vs King Kong yana shiga cikin gidan wasan kwaikwayo, kuma yanzu muna ...
A ƙarshe Warner Bros. ya saita ranar saki don James Wan's mai tsananin tsammanin Malignant. Za a buɗe fasalin a ranar 10 ga Satumba, 2021 a lokaci ɗaya a cikin gidan wasan kwaikwayo da kuma akan HBO ...