Koyaushe yana ba ni takaici, a matsayina na mai son tsoro, lokacin da sabon fim mai ban tsoro ya faɗo gidajen wasan kwaikwayo kuma kowa yana faɗin abubuwa kamar "salon tsoro ya mutu,"...
Masu sauraro kamar suna son fassarar waƙar Zombie. Mawakin ya tabbatar a watan Afrilu cewa albam dinsa na solo na shida a halin yanzu yana kan ayyukansa....
Tare da fitar da Godzilla da ake sa ran sake yi makonni kaɗan, muna ganin sake dawowa cikin sha'awar fina-finai kaiju (wato Jafananci don dodo). Ba wai kawai...
1970s sun kasance lokaci mai ban tsoro a duniyar gwaje-gwajen tunani. Kamar dai maganin girgizawa da lobotomies ba su isa su ci gaba da yin riya mutane ba ...
Kasancewar Cece Kuce Daga Gobe sam abin mamaki ne; cewa an debo shi don rarraba shi ne kusan rashin imani. Daraktan Randy Moore ya harbe shi ...
Wataƙila kun ji kuka game da Wolfcop mai zuwa Wolfcop daga CineCoup, amma ba shine fim ɗin wolf na yau da kullun ba wanda da alama yana shahara tare da tweens.
An samo fina-finai na fim game da mallakar aljanu; An kashe su gaba ɗaya kuma sun gudu cikin ƙasa a cikin shekaru da yawa da suka gabata, kuma ...
Kowane gari yana da almara na birni. Bigfoot Loch Ness Monster. Mothman. Iblis Jersey. Chupacabra… Jerin yana ci gaba. Rayuwa a kudu maso gabashin Massachusetts, tatsuniyar mu...
David Cronenberg's Scanners watakila ba kawai ɗaya daga cikin mafi kyawun sci-fi / firgita ba amma yana sarrafa jefa cikin wasu abubuwan ban tsoro na zamantakewa tare da babban matsayi, gory na musamman ...
Akwai yanayin yin fim mai zaman kansa wanda na tabbata kun lura: furodusoshi suna amfani da wani kaso mai kyau na ƙarancin kasafin kuɗinsu don ɗaukar ƴan wasan da za a iya gane su. Ba...